• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Update v6.3) SnakeSoft AndroMenu v5.02(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed

Radium

Moderator
Nó báo lỗi cập nhật hay sao e?a cài bt mà,nếu báo lỗi cập nhật là do e dùg bản tiếng Việt lúc e vh nếu có đổi tên soft thì khi cài đè bản mới nó sẽ báo lỗi cập nhật.Còn nếu dùg bản 6.0 Anh tên soft vẫn giữ nguyên ko thay đổi thì cài đè 6.1 bt

Khi cài (cả cài đè lẫn cài riêng) nó chạy hết cây và báo không thể cài đặt a à :-?

Bluenote

Mình thấy snakeSoft bên daily thông báo là hình như phiên bản này ko tương thích với v5. Đang suy nghĩ để làm 1 phiên bản đặc biệt cho v5 @@!. Lọ mọ dịch là như thế.:D

Radium

Moderator
Mình thấy snakeSoft bên daily thông báo là hình như phiên bản này ko tương thích với v5. Đang suy nghĩ để làm 1 phiên bản đặc biệt cho v5 @@!. Lọ mọ dịch là như thế.:D

Chép qua luôn cho mọi người tìm hiểu. Quả này chắc v5 phải đợi rồi :D

- There seem to be incompatibility with AndroMenu 6.1 and 5th edition phones.
- We are thinking about making a special version for 5th edition phones, more info in next days..

duylinh27884

Moderator
Thế này nhé, ae v5 dùg siseditor bug bản 6.1 ra rồi dùg xplore chép các file hệ thống như _reg.r01,exe.. vào các đườg dẫn tươg ứg trước nếu vào AM nó chạy bt thì hãy chép tiếp các file mif skin AM vào,nếu ko chạy đc cũg đỡ phải mất côg

Radium

Moderator
Thế này nhé, ae v5 dùg siseditor bug bản 6.1 ra rồi dùg xplore chép các file hệ thống như _reg.r01,exe.. vào các đườg dẫn tươg ứg trước nếu vào AM nó chạy bt thì hãy chép tiếp các file mif skin AM vào,nếu ko chạy đc cũg đỡ phải mất côg

Thất bại rồi a Linh. Chắc phải đợi :Đ

MinhThang

Manager

Flash xong không sài được bản 6. trở lên, còn bản 4. chạy nhưng để lâu tự nhảy lầu mất tiêu. :D
Duylinh cho anh xin cái file bản 6.0 của em đang dùng đi ( File mà phải sửa gì 4=2 đó).

duylinh27884

Moderator
Flash xong không sài được bản 6. trở lên, còn bản 4. chạy nhưng để lâu tự nhảy lầu mất tiêu. :D
Duylinh cho anh xin cái file bản 6.0 của em đang dùng đi ( File mà phải sửa gì 4=2 đó).
=))bản 4 bây giờ trên ovi tác giả cho free luôn mà a T. Còn bản 6 máy e cài xog lên ovi kích cái nó chạy luôn nên e ko sửa như mấy bợn kia a ạ:D

Radium

Moderator
Chú Thắng cũg n8 belle làm cách kia cũg có chạy đc đâu e;;)

Ý e là cách đó cho v5 nên belle không làm được đó a. Nhưng mà cách này cũng hên xui a nhỉ, vì e thấy có máy k làm được.

duc143

Máy mình là X6 v5 đây, làm đủ mọi cách vẫn không được nữa...lại chờ tác giả cho free như bản 4 hoặc ai cao tay crack ra thôi :(

shine_kizz

Ý e là cách đó cho v5 nên belle không làm được đó a. Nhưng mà cách này cũng hên xui a nhỉ, vì e thấy có máy k làm được.
bản việt hóa của bạn hình như nhầm ở cái dòng 5 với 6 chữ trái với phải

Bluenote

SnakeSoft: We try to make an extra AndroMenu v6.1 for 5th edition

Maybe 1-2 weeks..

Đợi chờ là hạnh phúc :))

MinhThang

Manager
Đã cài được nhưng chớp phát là tắt bạn ơi :D thử mấy cách rồi mà không được, nếu máy bạn dùng được có thể chia sẻ cách làm để a e cùng nghiên cứu chứ :D

Khó quá thì cứ từ từ 4. lên dần nhé!

duylinh27884

Moderator
Khó quá thì cứ từ từ 4. lên dần nhé!

Radium chơi đc bản 6. luôn rồi a ơi chỉ chưa xơi đc 6.1 thoai à:)) nhưg bản 6. lại là bản gặp nhiều lỗi nhất: add thêm vào các ứng dụg cho hiện các nút của AM nhưng nó ko hiện ở các ứng dụg mìh đã add,ở menu nhấn vào search hiện lên bàn phím ảo để đáh từ cần tìm thì nút AM lại hiện chồg lên bàn phím rất khó chịu,mất chức năg trượt ẩn/hiện AM...Bản 6.1 đã fix triệt để các lỗi trên 6. nên dùg khá ổn ;;)