• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM WM6.0 CHO HTC WIZARD (OLD2)

Status
Không mở trả lời sau này.

malanh

Bạn nào có link download Window Mobile Crossbow Most Beautifile kô? thấy trên wiki bàn tán cũng xôn xao lắm nhưng kô có đưa link download... nào tìm thấy link down thì cho mình xin nha...Thanks..

lazzy

mình tải 2 lần version P4 về thử nhưng kg giải nén Winrar được nó báo file bị lỗi mình kg biết có bạn nào bị vậy chưa. P3 mình tải về bình thường nhưng cài vô kg được. bản của bạn trên đưa cài vô được 96% nó báo là máy kg có tín hiệu trả về nên nó hủy luôn. bây giờ chắc phải cài lại bản củ rùi.

datvt

ối,Tiếng Pháp à?mình tưởng Tiếng Anh cắm đầu cắm cổ down hix hix.Tớ có biết tiếng Pháp đâu

vettau

Lỗi Bluetooth

tôi vưa úp bản wm 6 trên Forum version 10.1.0811 bị lỗi Bluetooth.
và còn Bản nào cao hơn không xin các anh em chỉ cho Link. Hay có bản Fix nào các lỗi tương tự

buitruc

tôi vưa úp bản wm 6 trên Forum version 10.1.0811 bị lỗi Bluetooth.
và còn Bản nào cao hơn không xin các anh em chỉ cho Link. Hay có bản Fix nào các lỗi tương tự
Bạn up lại bản PDAviet04 của mod Uxtd built đi sẽ hét tình trạng này ngay, link down ở trang 1 nhe

datvt

Mình đã up thử mấy bản ROM,trong đó có 2 bản mình thấy tương đương nhau

1 : WM06 PV4 - Giao diện đep,tốc độ nhanh,xem Tivi online hơi giật chút xíu(Đường truyền Wifi tốc độ 174b)
+(Active Sync không có,phải cài Pocket Plus mới có trong menu)

2 : Aku 3.3 - Giao diện WM05 không bằng WM06,tốc độ nhanh,xem tivi online không giật tí nào(cùng 1 đường truyền Wifi lúc đó ở tốc độ 174kb ,có thể sử dụng được Active Sync trong Comm Manager.
+Cắm tai nghe vào nghe nhạc thì vẫn phát loa ngoài,khởi động lại máy trong khi vẫn cắm tai nghe thì sẽ không phát ra loa ngoài nữa nhưng có người gọi đến thì lại tiếp tục bị sự cố này).

Đây là cảm nhận của mình,hy vọng sẽ giúp được các bạn khi lựa chọn ROM

Cảm ơn sự giúp đỡ rất nhiệt tình của các thành viên trong diễn đàn đã giúp mình hiểu biết thêm về ROM của wizard

+ Nếu mình muốn đổi Logo khi khởi động của Wizard thì có cái nào không vậy?Mình tìm bên topic Thay đổi Logo cho WM05 mà không thấy cái nào !

malanh

Mình đã up thử mấy bản ROM,trong đó có 2 bản mình thấy tương đương nhau

1 : WM06 PV4 - Giao diện đep,tốc độ nhanh,xem Tivi online hơi giật chút xíu(Đường truyền Wifi tốc độ 174b)
+(Active Sync không có,phải cài Pocket Plus mới có trong menu)

2 : Aku 3.3 - Giao diện WM05 không bằng WM06,tốc độ nhanh,xem tivi online không giật tí nào(cùng 1 đường truyền Wifi lúc đó ở tốc độ 174kb ,có thể sử dụng được Active Sync trong Comm Manager.
+Cắm tai nghe vào nghe nhạc thì vẫn phát loa ngoài,khởi động lại máy trong khi vẫn cắm tai nghe thì sẽ không phát ra loa ngoài nữa nhưng có người gọi đến thì lại tiếp tục bị sự cố này).

Đây là cảm nhận của mình,hy vọng sẽ giúp được các bạn khi lựa chọn ROM

Cảm ơn sự giúp đỡ rất nhiệt tình của các thành viên trong diễn đàn đã giúp mình hiểu biết thêm về ROM của wizard

+ Nếu mình muốn đổi Logo khi khởi động của Wizard thì có cái nào không vậy?Mình tìm bên topic Thay đổi Logo cho WM05 mà không thấy cái nào !

To AKU3.3 bạn coi cách khắc phục loa ngoài khi gắn tai nghe ở đây nhé:
http://wiki.xda-developers.com/index.php?pagename=faria_3_3
To buitruc: Thanks bạn nhé, mình đã download được rồi, chiều nay đi học về sẽ up thử, mình đang test Rom Underground, rom này mình kô thích cho lắm,

datvt

To AKU3.3 bạn coi cách khắc phục loa ngoài khi gắn tai nghe ở đây nhé:
http://wiki.xda-developers.com/index.php?pagename=faria_3_3
To buitruc: Thanks bạn nhé, mình đã download được rồi, chiều nay đi học về sẽ up thử, mình đang test Rom Underground, rom này mình kô thích cho lắm,

Mình nhìn hoa cả mắt chả hiểu gì hết :((,ai là cao thủ tiếng anh vào tìm hộ mình với

malanh

Mình nhìn hoa cả mắt chả hiểu gì hết :((,ai là cao thủ tiếng anh vào tìm hộ mình với

Của bạn đây:
Q- After receiving a call music from player and sound from calls it played from internal speaker even with headphones inserted.

A- set HKCU\Control Panel\Soundcategories\Ring\Speaker to 0

datvt

Bạn ơi cho mình hỏi làm thế nào để có được cái đường dẫn này,phải cài phần mềm gì vậy?

tomlai

xin hỏi bạn mình đang dùng MDA Vảio tì cần uprom wm6 loại nào vậy
PV 3 Hoac G4 Là như thế nào mong bạn giúp đỡ cảm ơn các bạn nhiều

malanh

xin hỏi bạn mình đang dùng MDA Vảio tì cần uprom wm6 loại nào vậy
PV 3 Hoac G4 Là như thế nào mong bạn giúp đỡ cảm ơn các bạn nhiều

@tomlai: Máy MDA Vario cũng giống Minis thôi, up PDAVIET4 là tốt nhất, bạn tham khảo lại mấy trang đầu nhé.
@datvt: bạn cài thêm soft Resco registry nhé...

lazzy

Mình mới cài bản Underground về công nhận chạy nhanh thiệt nhưng điều mình hết hồn là vụ chụp hình của nó, lúc trước chụp hình mờ tịt hạt um xùm nhưng cài cái này vô hình rõ nét lắm kg hiểu làm sao hay vậy. Chắc là bộ giải mã capture của nó cải thiện nhiều.
Có điều bản Underground này mắc dịch thiệt khởi động thấy ghi Windows Mobile version 6 ai dè tải về thì có có version 5 mà thui.
Bản PIV Mình tải về lần thứ 4 rùi mà vẫn kg giải nén được bạn nào có thể up lại được kg? Trang một P4 coi như là tiêu rùi.

Quên nữa đừng tải bộ beautiful gì về nhé bản WM5 cũng có cài nhiều thứ nhưng link kg chạy. Nói chung là tệ.

RClub

Bản PIV Mình tải về lần thứ 4 rùi mà vẫn kg giải nén được bạn nào có thể up lại được kg? Trang một P4 coi như là tiêu rùi.

Có phải bạn down bằng Mozilla không? Nếu đang down mà bị lỗi mạng thì nó vẫn có file nhưng mà file không dùng được. Bạn xem lại có phải khả năng đó không?

Status
Không mở trả lời sau này.