• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

USprite_V0.2 UIQ3.0- Vui cùng ảnh Động ^__^

CongVoi

Super V.I.P
USprite_V0.2 UIQ3.0- Vui cùng ảnh Động ^__^

Nhớ ngày trước mình có post 1 bản tương tự như thế này,nhưng mà cái bản đó không thể di chuyển cái ảnh động này tuỳ ý theo ý muốn đc.Nay với bản này các bạn tha hồ di chuyển mọi nơi trên máy mà bạn thích.Vì là sản phẩm của người China nên chỉ có tiếng china,nhưng cách dùng rất đơn giản.Bạn nhìn hình nè:

*.Khi bạn nhấn vào Icon PM này nó sẽ lập tức hiện ra cái ảnh động đó
1.Mình biểu thị đó là nút thoát
2.Là nơi để các bạn thay đổi ảnh động (GIF) thoải mái
3.Hai dòng dưới chả có gì nên ko phải nói thêm

calvinklein87

nhìn cũng hay đẹp và lạ máy ...Việt Hóa lun cho nó máu..tốn ram thì cũng phải thử phát xem nào thank

calvinklein87

cái này khi em cài vào cho nó chạy ra ngoài menu lun rùi nhưng khóa phìm để máy ở đó 1 lúc quay lại lên máy lên thì ko thấy nó nữa mất tiêu hình như nó chỉ sài được 1 lúc hay la chỉ sài khi minh dang sử dụng máy hay thui sao ấy coi lại dùm nha..cái này tốn ram nhiều ko ta??? khi sử sủ dụng cái này hình như nó đá với SWP dang chạy nó thì ko mở SWP lên được

bác CongVoi có thể gứi lên mấy ảnh gip độc đáo ko?? lấy mấy bản gip trên mạng toàn là hình kèm theo khung màu trắng nhìn mất thẩm mĩ lắm

Chỉnh sửa cuối:

calvinklein87

cái này khi em cài vào cho nó chạy ra ngoài menu lun rùi nhưng khóa phìm để máy ở đó 1 lúc quay lại lên máy lên thì ko thấy nó nữa mất tiêu hình như nó chỉ sài được 1 lúc hay la chỉ sài khi minh dang sử dụng máy hay thui sao ấy coi lại dùm nha..cái này tốn ram nhiều ko ta??? khi sử sủ dụng cái này hình như nó đá với SWP dang chạy nó thì ko mở SWP lên được

bác CongVoi có thể gứi lên mấy ảnh gip độc đáo ko?? lấy mấy bản gip trên mạng toàn là hình kèm theo khung màu trắng nhìn mất thẩm mĩ lắm

nghiên cứu lại xem nào

quatban

Chắc bị SwissManager tắt đi đó. Bác vào tùy chọn trong SM và bỏ chọn phần Include in end all cho cái này là xong.

sonnguyen_uiq3

sẵn ở đây mình úp cho các bạn vài cái ảnh động nho nhỏ để dùng,hơi bị sến đấy,có vài trái tim có chữ cái.chúc vui

nguyenvulinh

vui cùng ảnh động

hôm nay mình xin post thêm mấy cái ảnh động hình đầu lâu người này cho bộ sưu tập của mọi người thêm phong phú

s0s298

chào các bạn, các bạn có thík làm tên mình bốc cháy không? bạn vào http://www.flamingtext.com/ rồi vào "New Users". tiếp theo bạn vào "Fire Blue" or "Fire Red" ở bên phải, theo mình thì Fire Red (lửa bốc cháy sẽ màu đỏ) hay hơn. bạn sẽ vào đến phần tạo chữ,"Text String" là bạn điền tên bạn hay tên người iu, châm ngôn làm đó,"Font Size" bạn chọn cỡ chữ khoảng 25 là đc. chỗ màu xanh là chọn màu,bạn nên chọn màu đỏ sẽ hợp với màu lửa và đẹp hơn. đánh dấu vào "Transparent" (hình như là bỏ khung bao quanh chữ thì phải). cuối cùng là "Greate Logo" đợi khoảng 15-20s là có chữ,bạn save đổi tên thành default.gif
để mở chương trình Usprite mà mặc định là tên mình vừa làm bạn vào ổ C:/... vào Shared hay sao ấy,có mục Usprite xóa ảnh default.gif copy cái vừa làm vào. mình không nhớ cái mục đó nằm ở đâu vì máy mình đang sửa từ vụ mob screen calling vẫn chưa đc, bị chết con IC gì đó.hix :(
tớ thấy chữ cháy làm hình chờ thì tuyệt, phong cách phết..
Have fun...?!

shadow141206

chào các bạn, các bạn có thík làm tên mình bốc cháy không? bạn vào http://www.flamingtext.com/ rồi vào "New Users". tiếp theo bạn vào "Fire Blue" or "Fire Red" ở bên phải, theo mình thì Fire Red (lửa bốc cháy sẽ màu đỏ) hay hơn. bạn sẽ vào đến phần tạo chữ,"Text String" là bạn điền tên bạn hay tên người iu, châm ngôn làm đó,"Font Size" bạn chọn cỡ chữ khoảng 25 là đc. chỗ màu xanh là chọn màu,bạn nên chọn màu đỏ sẽ hợp với màu lửa và đẹp hơn. đánh dấu vào "Transparent" (hình như là bỏ khung bao quanh chữ thì phải). cuối cùng là "Greate Logo" đợi khoảng 15-20s là có chữ,bạn save đổi tên thành default.gif
để mở chương trình Usprite mà mặc định là tên mình vừa làm bạn vào ổ C:/... vào Shared hay sao ấy,có mục Usprite xóa ảnh default.gif copy cái vừa làm vào. mình không nhớ cái mục đó nằm ở đâu vì máy mình đang sửa từ vụ mob screen calling vẫn chưa đc, bị chết con IC gì đó.hix :(
tớ thấy chữ cháy làm hình chờ thì tuyệt, phong cách phết..
Have fun...?!

tạo chữ dot com đi, hình động đẹp đẹp ko à, mà lại free (ng Việt thì xài web Việt =)))

P/S: nhược điểm duy nhất là ... ... ... ko tạo đc chữ Việt :p

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Cái soft này cài trên thẻ nhớ nó kg chịu chạy, chọt vào nó báo In use xong im re chả thấy cái hình động nào hết, cài vô bộ nhớ máy cũng thế. Nhìn P9 chạy mà thấy thèèèm...
Posted via Mobile Device