• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

V40.0.21 dành cho c6-00

natalia01

em có con máy nokia c6-00 mới up máy lên bản v40.0.21 mong các mod, các anh chị em quan tâm giúp em hack máy em cám ơn vô cùng=D>

hungphilong

chưa có tiếng việt pro nào ra tay cook 1 bản tiếng việt và hack săn luôn cho ae e dùng đi

natalia01

thank bác bibiculi nhé nhưng em vẫn muốn hack hoàn toàn luôn bằng JAF luôn
Em thấy trên diễn đàn đã làm bản v40.0.21 cho các dòng máy X6,52..,53... gì đó nhưng thấy bản cho thằng C6-00
Mong được mọi người quan tâm

bibiculi

bác natalia01 úp FW = cách nào thế nhỉ mình đang tính up nhưng ko pik cách nào nhanh và an toàn :D hồi đó mình up cho E65 = Nokia Software Updater hơi bị lâu nhưng thành công :D mình thấy cũng có nhìu cách mới nhưng chưa thử :p

hungphilong

bác natalia01 úp FW = cách nào thế nhỉ mình đang tính up nhưng ko pik cách nào nhanh và an toàn :D hồi đó mình up cho E65 = Nokia Software Updater hơi bị lâu nhưng thành công :D mình thấy cũng có nhìu cách mới nhưng chưa thử :p

bạn có thể tham khảo cách flash bằng jaf hoặc phoenix, chịu khó search nha mọi thứ đểu có trên DD

natalia01

ban bibiculi muốn up thì đơn giản thôi bạn down v40.0.21 thông qua firm rồi dùng JAF lại là xong.Nay mình vừa hack thành công bản V40.0.21 rồi nhưng bản firm này chỉ là hack từ bản gốc thôi không có gì đặc biệt đang đợi các cao thủ của diễn đàn làm một bản hack ngon lành trình độ cook firm của mình gà lắm

bibiculi

ban bibiculi muốn up thì đơn giản thôi bạn down v40.0.21 thông qua firm rồi dùng JAF lại là xong.Nay mình vừa hack thành công bản V40.0.21 rồi nhưng bản firm này chỉ là hack từ bản gốc thôi không có gì đặc biệt đang đợi các cao thủ của diễn đàn làm một bản hack ngon lành trình độ cook firm của mình gà lắm

cho mình xin cái link dc hem :D mình dow FW = Nokia Software Updater nó chạy chậm quá đã vậy chạytới 173.8%M of 215.5%M rồi bị đơ ngắt kết nối dow lại vẫn thế mãi mà ko dow dc cái FW nãn đang thèm cái trình duyệt 7.3

Luu_Tan_Vu

em có con máy nokia c6-00 mới up máy lên bản v40.0.21 mong các mod, các anh chị em quan tâm giúp em hack máy em cám ơn vô cùng=D>

hack máy thì bạn bung file hack vào rofs2 ngôn ngữ tiếng việt thì thử của binh24 xem

natalia01

mình toàn thấy bản v40.0.21 biến tấu dành cho các đời máy khác thôi chưa thấy làm cho c6-00 cả đang đợi bản nào thật ngon lành rồi hack xem :-? sao mục bản này up cho thằng C6-00 mà không thấy mọi người trong diễn đàn động tĩnh gì cả :| bùn quá

bibiculi

mình toàn thấy bản v40.0.21 biến tấu dành cho các đời máy khác thôi chưa thấy làm cho c6-00 cả đang đợi bản nào thật ngon lành rồi hack xem :-? sao mục bản này up cho thằng C6-00 mà không thấy mọi người trong diễn đàn động tĩnh gì cả :| bùn quá
đúng là chả có ai đá động gì đến C6-00 rầu :(