• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vài themes nhàn nhã và themes mang đậm tính cách Nokia

2356

Hình như mình nhớ hok lầm thì nếu mở 1 topic theme riêng thì phải có đủ từ 10 theme trở lên mà bạn. ^^!
Hok biết mình nhớ có đúng hok, nếu hok đúng thì bạn bỏ qua cho mình, còn nếu đúng thì bạn Post thêm cho đủ nha, nếu dư thì càng tốt. :D

Henryhuy

Hi hi,nếu mở Topic riêng như thế này thì nên cập nhật thường xuyên nha cậu,không rảnh cập nhật thì post chung với các Topic có sẵn nha

duyvh1712

Thanks các pác đã hướng dẫn,chỉ tại mình kô biết.Mình sẽ up thêm nhưng mình rất ít thời gian, vả lại nếu úp nhìu quá có thể sẽ trùng với các topic khác.Vì vậy mình xin được up chậm một tí nha,mong các pác thông cảm.

Henryhuy

Có trùng cũng chẳng sao,trách cũng không được,theme thì hàng ngàn,không thể bắt cậu Up không trùng được...cậu up đều đều là được rồi

tux4892

chẳng hiểu phong cách Nokia chỗ nào nhưng vẫn cám ơn nhé. Theo mình nên post themes có chất lượng hơn. Mà có pác nào biết themes cho S60 3rd OS9.3 down ở trang nào nhiều hôk mình dùng 5320XM cài themes logo chẳng đổi được hết nhìn xấu quá. Tìm được đúng 1 cái Iphone dark là full logo chán quá

duyvh1712

Nhờ Mod xóa hộ mình topic này hoặc chuyển qua nơi khác giùm vì mình phải đi làm nên kô có thời gian để chọn và cập nhật.Rất cảm ơn!!!