• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vampent vNes v1.70 S60v3 SymbianOS9.1 đã Cờ rắc ^_^!

q630666

Cái này lạ nhỉ e. Đã hack phone rồi mà nó vẫn báo lỗi chứng chỉ. Đáng lẽ khi hack thì chứng chỉ mất hiệu lực mới đúng.:-?:-?
Bạn đã chỉnh ngày chưa?Chủ topic không nhắc gì đến máy đã hack hay chưa mà chỉ nói lùi ngày về 1 năm thôi.Mặc kệ đã hack chưa.

Khoaaa

Trong đó có phần nối mạng "Host" sao nhấp vào ko thấy gì hiện ra thế nhĩ. Hay là để chưng cho đẹp thôi. Ai biết cách nối mang ko

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn đã chỉnh ngày chưa?Chủ topic không nhắc gì đến máy đã hack hay chưa mà chỉ nói lùi ngày về 1 năm thôi.Mặc kệ đã hack chưa.

Chắc cái này đã SIGN với một chứng chỉ cũ nên dù đã hack máy nhưng vẫn không cài được nhưng chỉnh về tháng 11/2007 thì cài OK.;)

mhd_pc

Cho mình hỏi cái này ngoài topic 1 tí.
Mình đang tìm bản vSun 1.15 đã hack hay bản hack nào đã chỉnh chơi landscape, mỉnh tìm trên forum không có.

Thanks

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cho mình hỏi cái này ngoài topic 1 tí.
Mình đang tìm bản vSun 1.15 đã hack hay bản hack nào đã chỉnh chơi landscape, mỉnh tìm trên forum không có.

Thanks

Ở đây co` nhưng quay ngang được hay không thì mình k biết. bạn down về cài thự thì biết
http://pdaviet.net/showthread.php?t=26410&highlight=vSun
showthread.php

mhd_pc

Bạn xài cái VBag để giả lập các game GBA có thể quay ngang màn hình chơi rất OK trên E71. Mình đang chơi phà phà đây
http://pdaviet.net/showthread.php?t=50986

Cái VBagX & vNes mình đã cài rồi, chạy rất OK, quay màn hình ngang/dọc thoải máy. Ý mình muốn hỏi cái vSun là để chơi games SuperNintendo (vBagx chơi *.gba, vNes chơi *.nes còn vSun chơi *.smc,... đồ họa đẹp hơn)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái VBagX & vNes mình đã cài rồi, chạy rất OK, quay màn hình ngang/dọc thoải máy. Ý mình muốn hỏi cái vSun là để chơi games SuperNintendo (vBagx chơi *.gba, vNes chơi *.nes còn vSun chơi *.smc,... đồ họa đẹp hơn)

Mấy game Supernintendo làm sao có đồ họa đẹp bằng các game GBA. Game SNES dung lượng chỉ có 1 - 2 MB trong khi các game GBA thường có dung lượng lớn hơn từ 3 đến 4 lần. Mình chuyên chơi các game giả lập nên nhận thấy vậy.

i_love_baby387

Từ trước đến giờ chưa bao h chơi được cái Vsun. Khó sử dụng, mình toàn vào chương trình xong là chẳng biết làm gì nữa, ko thể thoát nổi, cũng chẳng biết chạy làm sao:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
Từ trước đến giờ chưa bao h chơi được cái Vsun. Khó sử dụng, mình toàn vào chương trình xong là chẳng biết làm gì nữa, ko thể thoát nổi, cũng chẳng biết chạy làm sao:|

Tính năng của nó còn nhiều cái bất ổn quá. Anh thấy chỉ có cái Vbag là xài OK nhất thôi.;)

0986212555

Sao mình down bản 1.70 về cài đặt mà vẫn bị báo là ''không thể cài đặt tập tin bị chi phối bởi chứng chỉ'' máy đã hack vĩnh viễn!

handsome_hcm

Phiên bảng này có bị lỗi âm thanh rè rè như mấy bảng cũ ko? hồi trước mình tải rất nhiều giả lập,pico,vnes,gba thấy cái nào cũng bị âm thanh rè rè ko trong hết,hình thì kéo hơi chậm.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Phiên bảng này có bị lỗi âm thanh rè rè như mấy bảng cũ ko? hồi trước mình tải rất nhiều giả lập,pico,vnes,gba thấy cái nào cũng bị âm thanh rè rè ko trong hết,hình thì kéo hơi chậm.

Những PM giả lập thì như thế là OK rồi bạn à. Bạn vào phần chỉnh sửa thiết lập lại các thông số xem sao nhé

0986212555

mình đâu thấy rè, so với game bình thường thì game giả lập này chơi ổn đó chứ

handsome_hcm

hồi mình còn sài 7610 mình đã dùng hết tất cả các giả lập chơi game thấy âm thanh đều chán lắm dù chỉnh sao cũng vậy nên chơi đều off hết.Hy vọng mấy bảng cho s60v3 sẽ khá hơn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
hồi mình còn sài 7610 mình đã dùng hết tất cả các giả lập chơi game thấy âm thanh đều chán lắm dù chỉnh sao cũng vậy nên chơi đều off hết.Hy vọng mấy bảng cho s60v3 sẽ khá hơn.

Do màn hình và phần cứng của các máy V3 đều tố hơn 7610 nên chất lượng hình ảnh và âm thanh sẽ tốt hơn nhiều. Bạn cứ thử sẽ biết liền

bloodfairy

cho mình hỏi, mình xài N96 muốn cài ct giả lập này thì có cần hack phone ko, hay chỉ dowm về rồi cài bt