• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề cài game cho N95_8G sau khi up FW 30.0.018

chimcondn

Sau khi up FW 30.0.018 thì không thể cài TRK được=> không cài đc Secman=> không cài game đc,mời các Pro tham khảo :-??

tonytrung235

àh . tình hình là tớ cũng thế ..đang ko cài đựoc .. bên bài hack mới của kojiro có 1 bản trk ..wa đó thử đi .. tớ cũng đang thử

chimcondn

Vẫn chưa cài đc Secman bạn ơi,mình củng thử secman.sis của KJR rồi nhưng cũng chưa đc,làm sao đây :-/

Kojiro

Super V.I.P
Vẫn chưa cài đc Secman bạn ơi,mình củng thử secman.sis của KJR rồi nhưng cũng chưa đc,làm sao đây :-/

Bạn thử cài SecMan qua TRK chưa? Mấy bản fw này khá khó chịu, như mình muốn cài game Ngage toàn cài bằng file ngage, không cài thẳng vào máy được.

Kojiro

Super V.I.P

Sau khi cài file installserver vào sys/bin bạn cài thử file này xem sao

tonytrung235

thế là phải hack phone theo bên cái bài hack mới của anh kojiro bên phần mềm rồi mới cài dc cái installserver vào sys/bin ... àh ??? đúng ko anh kojiro

chimcondn

Rất rất cám ơn KOJIRO ,cuối cùng mình cũng cài được các game yêu thích,đúng là FW này khó chịu thật,mình theo cách của bạn là cài bằng file n-gage trên mobile sau đó patch.Thêm 1 yêu cầu nữa nhé KJR:bạn làm ơn chỉ mình remove các file không cần thiết để bộ nhớ điện thoại được gọn nhẹ
Một lần nữa cám ơn bạn nhé,bạn đúng là 1 S.Mod KOJIRO =D>

tonytrung235

theo như e nghiên cúư thì ko xóa dc thì phải ... nếu xóa là mất hết cả cap on/of , với carbide + x-plore, nếu cài dc secman rồi thì có thể xóa đi .. hình như mấy cái đấy cũng chả có tác dụng gì khác .. ^^ muốn xem file sys thì đã có secman rồi .. chỉ cần cải lải cai x-plore mới thôi .. a kojiro cũng đã post rồi ..

Kojiro

Super V.I.P
Rất rất cám ơn KOJIRO ,cuối cùng mình cũng cài được các game yêu thích,đúng là FW này khó chịu thật,mình theo cách của bạn là cài bằng file n-gage trên mobile sau đó patch.Thêm 1 yêu cầu nữa nhé KJR:bạn làm ơn chỉ mình remove các file không cần thiết để bộ nhớ điện thoại được gọn nhẹ
Một lần nữa cám ơn bạn nhé,bạn đúng là 1 S.Mod KOJIRO =D>

Việc này rất khó, vì bạn phải am hiểu và nắm rõ các ứng dụng bạn đã cài vào máy. Xóa bậy là đứng máy, mình thì dùng lạu rồi nhưng chưa bao giờ nghĩ đến những việc này bạn à :D Phone là để gọi và giải trí, không đa năng như PC, chấp nhận là việc cần làm :p