• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề chưa hiểu về CPUZ

startrace

khi kiểm tra laptop bằng CPUZ thì thấy hiển thị như hình, mình chưa hiểu lắm về ý của kết quả, bác nào biết giải thích giúp mình với, một hàng là Core2duo T5200 còn một hàng là Dual CPU T2330???

loveblue

Super V.I.P
khi kiểm tra laptop bằng CPUZ thì thấy hiển thị như hình, mình chưa hiểu lắm về ý của kết quả, bác nào biết giải thích giúp mình với, một hàng là Core2duo T5200 còn một hàng là Dual CPU T2330???
Lý do là bạn sử dụng CPUZ phiên bản ...cũ quá :D . Tải bản mới tại đây

carrick1984

Theo mình thì ko phải do bản CPU mới hay cũ đâu.Cái ở trên chỉ đơn giản là tên còn cái hiện bên dưới mới là thông số máy của bạn Dual CPU T2330.
Máy của mình cài bản mới nhất cũng hiện như vậy ne`:

Romigo

Mình nghĩ một dòng là tên của bộ xử lí, còn dòng dưới là tên kĩ thuật của nó.

tienhung

Active Member
em nói thực nhé
đây là lần đầu tiên thấy đó
máy của bác chắc chỉ có nước tháo ra xem sao thôi chứ em nghi nó bị sao rồi.
chưa bao giờ thấy socket 478 cho con cpu T5200 hay T2330 cả
cái hình trên nó loạn rồi :D

O2XDAEXEC

Bạn download chươn trình CPUZ phiên bản mới nhất về rồi thử lại xem sao!

duchoangn

thế thì bạn check service tag của nó đi coi chừng mua trúng hàng "đầu lâu" á

nikeisuzu

bạn cài lại Win xem sao ? cái này thấy hơi lạ đó :(