• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề lớn cho những người đang sử dụng Skyfire

alaviss

Trời bỏ sky đi bây giờ anh uc là vô đối

Anh uc ko xem được video hay nghe nhạc online. Mình dùng thử rồi. Chậm. Nokia có cái trình duyệt mới của anna cũng hay nhưng vẫn ko có flash. Mình dg post bằng trình duyệt mới của anna trên con 5800 thấy ok

mybaby13

tại sao con 5250 của mình ko xài được nhỉ.cài được rồj mà ko xài được,nó toàn báo là network unavailable ko àk.ko hỉu sao nữa.sư phụ nào rành về vụ này chỉ giúp

axxaax113

em có 1 ý tưởng không biết có được không.bác nào rảnh về sis thì có thể sửa ip của sky thành ip c opera hay cái nào đó .sr vi online bằng mobile.hy vọng

Lưu ý: viết bài bằng tiếng việt có dấu.
các dòng điện thoại v5 đều hỗ trợ gõ tiếng việt.
Lần này mình sẽ sửa cho hợp lệ.tuy nhiên lần sau hi vọng bạn gõ tiếng việt khi post.

Last edited by a moderator:

thinhatk

các bác có kinh nghiệm về điện thoaị và phần mềm dt ra tay cứu giúp vụ skyfire này dc không! Không dùng dc thấy nản qúa . Ae ra tay cứu giúp vs . Các bác fix dc sky thi pm cho e với : thinhatk@gmail.com e chờ tin vui . Thanks các ae trước