• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề: UP ROM TRONG WINDOWS 7

conaidayem

Xiin chào anh/chị/em. Tôi vừa mới cài Windows 7 cho laptop của mình (bản này không có bản quyền). Nay tôi muốn UP ROM cho HD2 bằng máy tính như thế nào? Bởi vì tôi nghe nói Windows 7 không sử dụng Active Sync
Xin cảm ơn mọi người!

QuangThang89

Well-Known Member
Bạn lên trang chủ Microsoft down ctr Windows Mobile Device Center về dùng nha, Active Sync chỉ xài cho WinXP thôi, thân

phamthaitl

nếu Win 7 máy của bạn không có bản quyền thì phải xxxx chứ không thì cũng không cài Windows Mobile Device Center được đâu.không thì bạn up rom bằng thẻ nhớ đi.cũng đơn giản mà.

hungtd2

Không có vấn đề gì cả, ở windows 7, khi connect điện thoại vào sẽ tự động recognize, va cai Windows mobile device centre ( co san ko fai down nhu vista)
Up Rom voi w7 hoan toan ok va nhanh, minh dung ban 64 bit van binh thuong, dac biet neu dung binh thuong thi co the sync voi may qua bluetooth
Con Windows co ban quyen hay khong thi ban van fai xxx ko lien quan j den cai mobile cua ban ca
Theo khuyen cao thi ko nen up bang the nho lam :) nhieu rui ro, nhat la bat nguon nguyen do tu chat luong the,

Cheer