• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn Đề Về Sam Sung Galaxy Mini GT-S5570 ! Xin Các Bạn Giúp.

androidosno1

Em là thành viên mới không mấy biết chỗ post bài. Có vi phạm mong mod thông cảm em đừng xóa bài em. Em cám ơn mod

Các bạn sử dụng rom này chạy có ổn định k ? Sao mình thực hiện đúng hết các bước của chủ pic flash bản rom này cho cô mình sử dụng, sử dụng k bao lâu thì bảo với mình bị lỗi này lỗi kia(mình thực sự k hiểu). Mình sẽ trình bài 1 số lỗi :

1. Vấn đề set nhạc chuông riêng cho số điện thoại trong danh bạ (lúc đầu cài ng ta gọi vào thì tiếng chuông hát theo đúng mình cài , sau 1 thời gian thì ng ta điện thoại lại nó hát bài khác , nó cứ làm đi làm lại như vậy)

2: Vấn đề ngày tháng năm tự nhảy lệch(không chỉnh tự động cập nhật ngày giờ, chỉnh đúng múi giờ , không tháo pin ra khỏi máy quá lâu) tại sao lâu giờ lại bị đi lệch.

3: Mình cài phần mềm khoá ứng dụng cho cô mình lúc đầu cài vào rồi test thử thì rất ok nhưng không bao lâu thì tự nhiên phần mềm vô tác dụng nghĩa là set pass khoá ứng dụng đó nhưng khi chạy ứng dụng thì không đòi pass.

Xin các bạn chỉ giúp.

Thanks !