• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về tai nghe Bluetooth

thanhchi

Mình đang dùng G900, mới được ông anh cho cái tai nghe Bluetooth BH803 nhưng khi kết nối với máy G900 của mình thì chỉ dùng để thoại được thôi chứ không nghe nhạc được. Có ai biết cách khắc phục không chỉ mình với. Tks

anhtuan206

Mình đang dùng G900, mới được ông anh cho cái tai nghe Bluetooth BH803 nhưng khi kết nối với máy G900 của mình thì chỉ dùng để thoại được thôi chứ không nghe nhạc được. Có ai biết cách khắc phục không chỉ mình với. Tks

vậy là cái tai nghe bluetooth đó chỉ có chức năng để đàm thoại thôi,còn không thể nghe nhạc được.mình cũng có 1 cái như vậy này.không nghe nhạc được nha bạn.:D

thanhchi

Không phải bạn ơi, tai nghe này dùng cho máy Nokia N81 vẫn nghe nhạc được bình thường ma.

anhtuan206

Không phải bạn ơi, tai nghe này dùng cho máy Nokia N81 vẫn nghe nhạc được bình thường ma.

Nhưng với cái 900 thì ko nghe đc :D

cái này thì mình cũng không rõ.vì mình cũng có 1 cái dùng cho con p1i cũng chỉ đàm thoại được thôi còn nghe nhạc thì cũng không được.bạn thử với cái máy khác của sony thử xem có kết nối được không.biết đâu tai nghe đó chỉ nghe nhạc được trên nokia mà không nghe được trên sony thì sao.:D

Nguyen_Minh

À. Tiện đây cho e hỏi e muốn mua 1 tai nghe bluetooth mới giá độ 100-150k, anh có bik chỗ nào bán ko? E ở HN. tkx

redipro

À. Tiện đây cho e hỏi e muốn mua 1 tai nghe bluetooth mới giá độ 100-150k, anh có bik chỗ nào bán ko? E ở HN. tkx

Có tai nghe của TQ đó thiếu j.Mấy cái đó mau hư hok chơi.Nếu mua thì mua luôn cái từ 500->1tr

thanhchi

Mình đa thử kết nối với Sony C902 rồi, cũng chỉ thoại mà không nghe nhạc được. Có lẽ tai nghe này chỉ tương thích với Nokia không tương thích với Sony.

luanhaui

Mình đa thử kết nối với Sony C902 rồi, cũng chỉ thoại mà không nghe nhạc được. Có lẽ tai nghe này chỉ tương thích với Nokia không tương thích với Sony.

vậy là rõ rồi.để mình thử cái tai nghe của mình với con N82 của mình xem sao.mà có ai biết ở đâu thay pin cho tai nghe bluetooth không nhỉ?cái pin của tai nghe mình dùng lâu bây giờ kém quá.nhanh hết pin kinh.