• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề với 3G trên HTC WildFire

trandaithieugia

Tình hình là em đang dùng ngon lanh, tự nhiên hôm nay không vào 3G được. Thay Sim khác vào cũng vậy. Up các Rom khác cũng không được luôn. Bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này giúp em với. Thank all !

ducthang

Tình hình là em đang dùng ngon lanh, tự nhiên hôm nay không vào 3G được. Thay Sim khác vào cũng vậy. Up các Rom khác cũng không được luôn. Bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này giúp em với. Thank all !
Kiểm tra lại thông số 3G bạn nhé dùng mạng nào set mạng đó

ghost82

- Em cũng mới lấy con này, Em thì bi đát hơn là không đăng ký dc 3g của VNPHONE luôn (Mình nhắn tin GPRS gởi 333) nhưng chỉ nhận dc câu thông báo này "yêu cầu của bạn chưa thực hiện được. xin vui lòng gởi lại lần sau" sau đó mình gọi lên 9191 thì nó bào là lổi của hệ thống (tức ko chịu được) anh cứ chờ và gởi lại sau. (đã 2 ngày rồi mà gởi hoài không dc) po tay luôn, Bác nào biết chỉ giúp mình tại sao với! huhu

cachep2006

Máy con em mình cũng vậy, mới mua của Fptshop khuyến mãi sim Vina 3G ( đã đăng ký 3G của VINA, vậy mà về xài ko dc ) nhắn vào 333 thì vài tiếng sau mới chạy, bó tay.. ko hiểu nguyên nhân...

Thân