• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề với acc của HTC

Status
Không mở trả lời sau này.

sinotrung

Hi Anh em ,

cho mình hỏi vấn đề thế này :

Khi mua máy mới, để dùng được hệ điều hành android phải có acc của google . Mình muốn thay đổi acc đấy thì làm thế nào , có bác nào giúp mình với .

Mình thấy Iphone dùng Yahoo chat có vẻ smooth hơn android . Anh em nào biết software nào chat yahoo trên Android ok cho mình biết với .

cảm ơn các bạn

vipboy_9x

Moderator
Hi Anh em ,

cho mình hỏi vấn đề thế này :

Khi mua máy mới, để dùng được hệ điều hành android phải có acc của google . Mình muốn thay đổi acc đấy thì làm thế nào , có bác nào giúp mình với .

Mình thấy Iphone dùng Yahoo chat có vẻ smooth hơn android . Anh em nào biết software nào chat yahoo trên Android ok cho mình biết với .

cảm ơn các bạn
theo như mình biết là phải format máy lại Mới đổi được Acout trong máy của bạn được,
còn phần miềm chát thì bạn dùng cái này chát rất ok.

phongone

Như bạn nói không đúng đâu. Bạn vào setting->accounts & sync -> bạn sẽ thấy acc của mình đã tạo. Chọn vào nó remove là xong. Tại đây bạn cũng có thể add account mới. Ko cần phại reset làm gì. Have fun

Status
Không mở trả lời sau này.