• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vẫn hiện icon trong Tools dù đã Uninstall !!!

jennifershu

xin mọi người hướng dẫn cách xóa icon của phần mềm, đã Uninstall nhưng vẫn hiện trong Tools, cũng kh sử dụng được. thanks !!!

jennifershu

cám ơn bạn nhưng vẫn không được , vẫn còn ở đó dù không mở lên được , cách trên mình đã làm theo bạn và đã xóa được rất nhiều phần mềm cứ đòi cài lại mỗi khi khởi động lại máy hay kết nối với PC . giúp mình nữa nhé ! thanks...

hieusaco

Nếu vậy bạn thử cài lại rồi sau đó install sau khi đã xóa các file như bạn congvoi đã hướng dẫn xem? Còn nếu vẫn không được thì tốt nhất bạn nên reset lại máy

Chỉnh sửa cuối:

lovelikecrazy152

cám ơn bạn nhưng vẫn không được , vẫn còn ở đó dù không mở lên được , cách trên mình đã làm theo bạn và đã xóa được rất nhiều phần mềm cứ đòi cài lại mỗi khi khởi động lại máy hay kết nối với PC . giúp mình nữa nhé ! thanks...

Bạn có nhớ mình cài chương trình đó vào máy hay vào thẻ thì bạn vào ngay chổ mình cài nó tìm nhưng bạn phải nhớ tên chương trình nha bạn vào ổ C hoặc D tùy thuộc vào lúc bạn cài, tìm Resource\apps tìm nó có đuôi là mbm rồi xóa nó.

jennifershu

thanks mọi người nhìu nhé , mình xài w950i ,cài trong D và đã tìm để xóa như hướng dẫn nhưng không thấy file mbm của phần mềm đó & cài vào D thì reset nó vẫn còn ở đó mà . ghét nó wé không bít làm seo đây !!! ...

dotuananhs

Bạn thử làm theo cách của mình nhé! Dùng phần mềm quản lý file tìm kiếm phần mềm đó rùi Delete nó đi xong khởi động lại máy. Nếu mà ko đc nữa thì mình nghĩ bạn nên chạy lại FW

thanhchi

thanks mọi người nhìu nhé , mình xài w950i ,cài trong D và đã tìm để xóa như hướng dẫn nhưng không thấy file mbm của phần mềm đó & cài vào D thì reset nó vẫn còn ở đó mà . ghét nó wé không bít làm seo đây !!! ...

Cho mình hỏi bạn dùng PM gì vậy?

lovelikecrazy152

Mình đang xài con P1i mình làm như vậy thì xóa được còn con 950 thì mình không biết sao bạn hãy dùng xplore tìm thử xem nó nằmm ở thư mục nào rồi xóa thử xem. Nếu bạn làm không được nữa bạn hãy hỏi trực tiếp bro Congvoi.

hieusaco

Không thì bạn dùng phần mềm kiểm tra chương trình để xem PM của bạn cài thì nó là folder nào trong máy rồi xóa nó đi xem sao?