• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VFacer- Bảo mật mở khóa phím bằng nhận diện khuôn mặt:)

titinapity

cái này ai cài vào rồi mà bị té xe mất cái mũi thì thôi rồi lượm ơi lun đóa. hê hê thank bạn giới thiệu ^^

TruongHan

Super V.I.P
sao mình intall thì máy báo la update error wậy???

Bác này giống mình,trước cũng test cho N73 bị vậy,chắc do bản Beta nên sẽ không tương thích với nhiều máy :-?
PS :mà thấy cái này hơi phiêu woá,rủi dạo này mình đẹp zai ra,máy nó không nhận thì đuối :D

doctinh357

bạn ơi mình xài nokia n78, phien bản phần mềm là 21.002, sao máy mình rất khó cài ứng dụng, ứng dụng vfacer cũng không cài được. mày mình có bị làm sao không bạn, cài ứng dụng rất là khó. Mong anh em giúp đỡ giùm. Cảm ơn nhiều, cài phần mềm vào nó cứ báo là ứng dụng bị lỗi, Mình thấy trên diễn đàn nhiều người cathaa2nh công nhưng mình không tài nào cà được

demon000

bạn ơi mình xài nokia n78, phien bản phần mềm là 21.002, sao máy mình rất khó cài ứng dụng, ứng dụng vfacer cũng không cài được. mày mình có bị làm sao không bạn, cài ứng dụng rất là khó. Mong anh em giúp đỡ giùm. Cảm ơn nhiều, cài phần mềm vào nó cứ báo là ứng dụng bị lỗi, Mình thấy trên diễn đàn nhiều người cathaa2nh công nhưng mình không tài nào cà được

Hack phone chưa bạn , nếu chưa thì hack đi , không thì phải sign mới cài được !!!

TruongHan

Super V.I.P

Chắc bạn chưa hack phone rồi,vào đây

thanhtoan009

cho hỏi bản này mấy chấm zậy, seach trên mạng thấy v2.2 rùi không bít là bản chính thức chưa. có mở khóa được chưa nưa~

nggphong

hehe ! Cái này cài vào máy nó báo lỗi thời gian, phải lùi về 2008 thì cài được thôi. Cài vào rồi thì đặt tên người dùng mới nghe bạn, sau đó đưa cái mặt mình vào, chỉnh xa gần cho nó chấm đúng vào 2 con mắt và cái mũi hoặc miệng cũng được , khi ổn định thì nhấn enter, sau đó vào menu chọn lại người dùng vừa rồi lại làm lại các bước trên, (3 lần cho 1 người dùng.) ta có thể tao nhiều tên người dùng để nó có thể nhận diện nhiều người hoặc 1 người ở mọi thời điểm. Còn để làm gì thì các bạn từ từ nghiên cứu thêm đi nhé!
Posted via Mobile Device

doctinh357

pan oi. Pan chi minh cach sign ung dung dc ko? Mjnh moi xai s60 lan dau nen khong ranh lam. Chi biet lam may cai don gian thoj a.thank

heqingsong

pan oi. Pan chi minh cach sign ung dung dc ko? Mjnh moi xai s60 lan dau nen khong ranh lam. Chi biet lam may cai don gian thoj a.thank

máy bạn là máy gì sao không hack đi cho nhanh giớ còn hỏi cách singe?
uh bạn có file cer chưa nếu chưa có thì đợi web mở cửa rùi mới xin dc
bạn qua đây tìm hiểu cách hack nha
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24966
p/s:đây là cách singe
http://pdaviet.net/showthread.php?t=4848
have fun