• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[VH] JoikuSpot Premium.v2.40.657 S60v5 &V3RD

Hoden

Super V.I.P
:D:D
JoikuSpot Premium.v2.40.657 S60v5

phần mềm việt hóa giúp phát ra sóng WIfi bằng tính hiệu từ GPRS & 3G

tốc độ nhanh chóng và cải thiện hơn so với phiên bản trước

Chỉnh sửa cuối:

ndtdlhagiang

:D:D
JoikuSpot Premium.v2.40.657 S60v5

phần mềm việt hóa giúp phát ra sóng WIfi bằng tính hiệu từ GPRS & 3G

tốc độ nhanh chóng và cải thiện hơn so với phiên bản trước

Gửi bạn hoden bản cập nhật của phần mềm này, bạn việt hóa hộ anh em với nhé. bạn xóa .7z đi là giải nén bình thường. cảm ơn bạn!

ngochuyhlv

ủa sao mình Signed bản VH rồi mà còn bị "chứng chỉ bị lỗi". N97 FW 2 nên ko hack được

tuancao85

công nhận cái này dung 3g thì thích thưng pin nong kinh khủng lun,vì vừa dùng 3g vừa phát wifi mà.

ngochuyhlv

khoảng 400KB/sec là tốc độ down khi dùng 3G gói 7.2Mb Mobifone. Cũng đâu có nhanh như quảng cáo :p

tuancao85

khoảng 400KB/sec là tốc độ down khi dùng 3G gói 7.2Mb Mobifone. Cũng đâu có nhanh như quảng cáo :p

có lẻ bro nhầm giữa kb/s với kbit/s rồi thì phải.mình cũng dùng mobifone và thấy tốc độ cũng đúng như nhà mạng cam kết đó bro ơi.5800 chỉ có 3g 3.6mbit/s thui nên khi down chỉ đc tầm 460kb/s thui bro ah,với các máy hỗ trợ 7,2Mbit/s thì down đc khoảng hơn 900kb/s.

ngochuyhlv

vậy cho mình hỏi N97 fw2 có hổ trợ 7,2Mb ko bạn? mình đăng ký gói Surf1 của mobi xài thử phát cho laptop thấy down trên dưới 400kb/s hà...:)

tuancao85

vậy cho mình hỏi N97 fw2 có hổ trợ 7,2Mb ko bạn? mình đăng ký gói Surf1 của mobi xài thử phát cho laptop thấy down trên dưới 400kb/s hà...:)

N97 củng chỉ hỗ trợ 3g 3.6Mbps thui bro ơi nên khi đăng ký gói surf của mobifone bro down đc trên dưới 400kb/s là chuẩn rùi.nếu hỗ trợ 7.2Mbps thì có thể down đc khoảng 900kb/s đó bro ơi.

ngochuyhlv

Cám ơn bạn nha, bây giờ mình đã hiểu. Hix phát kiểu này chắc mau die, máy nóng như cục than :p