• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome - Đổi giao diện điện thoại PRO!! ( Bản v3.95 CN 8/9/2010)

w2k

Voyager Home Screen v3.33 [CN] S60v3 Symbian 9.x Signed Freeware​

DOWLOAD

Các pác PDAViet xử lý thằng này sang EN và VI dùm em cái.Thanks các pác!!!!!:p;;)

Phiên bản mới nhất nằm ở Đây

Last edited by a moderator:

onlylove80

Bản này trông đẹp ghê, các icon rất tuyệt.. Hehe.. vậy là đêm nay có việc để làm rồi..Các bạn chờ ha.

onlylove80

Đi đâu cũng thấy TQ. Đỡ không ko nổi~X(

Hí hí.. Vì TQ bây giờ họ rất giỏi, Họ đã lập trình ra rất nhiều Soft hay, mình cá rằng dân yêu Soft ai cũng phải có ít nhất là 2 phần mềm gốc China đấy. Mong rằng không lâu nữa Việt Nam chúng ta cũng sẽ có Soft để chia sẻ cho cộng đồng yêu soft trong & ngoài nước.:-?

narus

Cái này cài trên E71 cũng được nhưng sao nó không đầy ra ngoài màn hình, mà nó vẫn bị chắn bởi cái đồng hồ thế kia. Có ai biết chỉnh không?

dragonel

Cái này cài trên E71 cũng được nhưng sao nó không đầy ra ngoài màn hình, mà nó vẫn bị chắn bởi cái đồng hồ thế kia. Có ai biết chỉnh không?

Cho mình cái theme này của màn hình 240x320 nha bạn. thanks.

baeanhvaem

Mây pác Tàu này cu làm khó các pác Pda nhà ta.cô lên các pác onlylove oi
Posted via Mobile Device

nttuan93

Bác nào có bản việt hóa hay en v3.55b thì share cho mọi người đi!

Mình cài lên E63 cũng bị như vậy, để xài luôn.

hth2813

Chưa có en là sao có VH được bạn?:(

bạn sai rồi, các bản trước các mod nhà ta như Caominh hay Minhthang có thể trans thẳng từ Trung sang Việt được, có điều pm này update dữ quá, việt hóa xong mấy ngày nó lại ra mới nên tốn công nên họ không theo nữa thôi

nttuan93

Bản 3.55 có thêm phần thay đổi giao diện cho đồng hồ đẹp lắm.