• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome & N-Desk Skin Collected by Kienvp [Cập nhật liên tục]

JohnyNguyen

Cái loại có pin hiển thị % thế này thì S60v5 mình làm gì có,hơn nữa lại đưa ra màn hình mở khóa lại càng khó hơn :( nhìn ảnh chụp cứ nhứ trên con Bold ý :-?

Last edited by a moderator:

kienvp

vHome

Dragon459

Manager
hờ hờ.hình như bác kiên hiểu món khoái khẩu của em thì phải.bom tấn 3 bộ skin wp7.thế này thì mặc dù vừa flash bản n97-x6 thì cũng cài khẩn cấp n desk để show hàng:))
phê bọn này quá
có wp7 bác post thêm nhá.\-/

congkhoi3

hờ hờ.hình như bác kiên hiểu món khoái khẩu của em thì phải.bom tấn 3 bộ skin wp7.thế này thì mặc dù vừa flash bản n97-x6 thì cũng cài khẩn cấp n desk để show hàng:))
phê bọn này quá
có wp7 bác post thêm nhá.\-/

Skin WP7 này dùng cho V home mà.N desk cũng sài được à.N desk làm gì có màn hình chủ nhỉ?
Mình mới sài V Home và cũng chưa sài qua N desk nên còn nhiều thứ không biết.Có gì không phải các bạn góp ý

hoaikent_gl

Skin Wp7 ngon NHƯNG MÀ NHẤP VÔ ICON EMAIL VỚI INTERNET LẠI KHÔNG SÀI ĐƯỢC mới đau chứ . Có cách nào thay Email bằng tin nhắn đc không bạn , tuy là nó nằm ở màn hình chủ đẹp nhưng không dùng được .

boy_online01

Skin Wp7 ngon NHƯNG MÀ NHẤP VÔ ICON EMAIL VỚI INTERNET LẠI KHÔNG SÀI ĐƯỢC mới đau chứ . Có cách nào thay Email bằng tin nhắn đc không bạn , tuy là nó nằm ở màn hình chủ đẹp nhưng không dùng được .

Bạn đọc lại bài viết này của mình xem có tự làm được ko nào. Nếu làm biếng thì chỉ cho mình cái skin nào mình mod lại cho :D

Dragon459

Manager
Skin WP7 này dùng cho V home mà.N desk cũng sài được à.N desk làm gì có màn hình chủ nhỉ?
Mình mới sài V Home và cũng chưa sài qua N desk nên còn nhiều thứ không biết.Có gì không phải các bạn góp ý
trời đất.cứ thấy wp7 là cắm đầu vào dow.khỉ thật.
nhưng chả sao vhome hay ndesk cũng đều được cả.:))
kết wp7 thì bất kể là thằng nào cũng chạy:))

vuson

trời đất.cứ thấy wp7 là cắm đầu vào dow.khỉ thật.
nhưng chả sao vhome hay ndesk cũng đều được cả.:))
kết wp7 thì bất kể là thằng nào cũng chạy:))

đại ca lớp tớp quá :)) trù cho mai mốt con x6 đem ra care nó chọc cho hư, rồi khi ấy méo mặt: sơn, chú cho anh mượn con 52 đi chơi với ghẹ =)) =))

lov3eragon

boy_online01 cho mình xin cái uid cua gallery nhé để mình cho vô icon picture mod wp7 này hì,anh chi em nào hảo tâm cho xin một số icon của wp7 mình nghịch cho vô mod bác kiên tí,hì

boy_online01 cho mình xin cái uid cua gallery nhé để mình cho vô icon picture mod wp7 này hì,anh chi em nào hảo tâm cho xin một số icon khac hình trên của wp7 mình nghịch cho vô mod bác kiên tí,hì

hungkhai

có bác nào mod đc cái màn hình mở khóa của vhome ko vậy? e muốn lấy cái màn hình mở khóa "kéo e đi a" mod vào cái vhome quá :D bác nào bít làm hộ e cái. thank các bác trước :)

phamnamhoang2

pro nao cho minh hoi chut. minh muon thay doi hinh anh cua vstyle nen bung no ra roi thay anh cua minh vao nhung khong duoc. anh cua minh da cung ten va cung kich thuoc voi anh ban dau cua vstyle. vay phai lam the nao de thay anh vay cac pro. em viet bang dien thoai khong co dau mod thong cam

Ko lý do bạn nhé .đt cũng viết tiếng việt có dấu .gặp bài như vầy lần sau là mình del đó .

Last edited by a moderator:

boy_online01

boy_online01 cho mình xin cái uid cua gallery nhé để mình cho vô icon picture mod wp7 này hì,anh chi em nào hảo tâm cho xin một số icon khac hình trên của wp7 mình nghịch cho vô mod bác kiên tí,hì
UID Gallery là 0x200104e4
pro nao cho minh hoi chut. minh muon thay doi hinh anh cua vstyle nen bung no ra roi thay anh cua minh vao nhung khong duoc. anh cua minh da cung ten va cung kich thuoc voi anh ban dau cua vstyle. vay phai lam the nao de thay anh vay cac pro. em viet bang dien thoai khong co dau mod thong cam
Bạn xem lại xem có sai định dạng file ko?