• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome & N-Desk Skin Collected by Kienvp [Cập nhật liên tục]

mjao

How to download? @.@

Sao đệ ko download được mấy file đính kèm vậy mấy huynh? Kết cái Pirate N-desk quá mà ko down được :((

SunshineVietNam

ai đã down đc 2 skin android mà a Kienvp post lên thì có thể up lại cho tớ dc ko, đag rât cần nà :(, cái đính kèm vẫn lỗi , ko down dc ++

J_Tuan

Tất cả skin của N-Desk trong topic này. Ngoài ra có vài skin mới. Đang mò làm thêm skin ^^. Tổng cộng 33 skin. Các bạn down về giải nén rồi coppy các thư mục skin vào E/system/n-desk skin. (nếu cài ở E)

link : http://www.mediafire.com/?4tdp6iaj73gep83

hayhieuchoanh

cám ơn nha, tìm lâu lắm rồi, ai sau khi bị hack cung hạ 1 sao, mà ông 5 sao cũng ghê đó chứ

J_Tuan

không có chi ^^. Mình tham gia pdaviet lâu nên lên 5 sao thôi. Chứ h vẫn là con gà đi hóng các pro thôi ^^. MOng mọi người ai có tài design làm thêm skin cho N-desk nhé :D

hayhieuchoanh

ái chà, đang online luôn ah, minh thi cũng tham gia lâu rồi, đt thi thay liên tuc, không giữ vững được mình xai đt nao nên không nhớ nhiều tên lắm thông cảm nha

Khoaaaa

Active Member
Thôi nào,pda đang lỗi,dc dịp ko sao lưu các bạn spam hả,chít à