• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.79a VI-Đã xem được thời tiết Việt Nam (Cập nhật 17/07/2010)

deptraiBN

bản 3.79a này tự động cập nhật thời tiết toàn bị lỗi "đang cập nhật ..."
hi vọng bản mới nào đó sẽ có thời tiết VN. :(
trông chờ bác tuanloc nhé. :(

theman0nline

Cho hỏi muốn thay đổi kiểu đồng hồ làm sao vậy? Mò hết cái DT mà ko biết nó nằm ở đâu? Đã chép Clock vào VHome!

toan_829

Cho hỏi muốn thay đổi kiểu đồng hồ làm sao vậy? Mò hết cái DT mà ko biết nó nằm ở đâu? Đã chép Clock vào VHome!

The bac chep vao duong dan nhu bac tuanloc noi chua?chep xog bac restart may hay pm xem sao?sr onl bang dien thoai

theman0nline

à mình xài E72 , mới nghe nói nói dòng e ko hỗ trợ và đã chuyển qua ClockTop rồi , Thanks bác.

happytoon

Bạn dùng trình quản lý file, chọn đổi tên và xóa đuôi 7z là xong thôi.

xóa rùi nhưng khi cài nó báo Không Tìm Thấy Hiển thị????/bro gửi cái khác dc hem..bỏ đuôi .7z dùm lun dc hem???tks nha...

deptraiBN

bản này mình xài nó tự cập nhật thời tiết ko đc (cứ ở tình trạng là "đang cập nhật dữ liệu"). cứ p' vào fần cài đặt chọn thành fố rồi tìm kiếm mới đc. :(

up cho anh em trả lời hộ cái nào. :(

Last edited by a moderator: