• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v4.80 VI - Đã xem được thời tiết VN

tuanloc1

vHome v4.80 VI - Đã xem được thời tiết VN

Cập nhật mới:

1. Chữa lỗi đăng ký microblogging thất bại
2. Thêm giao diện mới, đẹp
3. Sửa chữa lỗi cập nhật thời tiết bất thường

Bổ sung thêm cho các bạn một theme mới, xem được thời tiết 3 ngày ở màn hình chủ nhé.
Tải tệp về giải nén, chép vào: C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg.
nếu nó chớp giật, các bạn chọn cho nó một hình nền khác nhé!

Theme vHome moi

Còn đây là theme của bạn Vietnam0

Chỉnh sửa cuối:

dduuoonngg88

cập nhật thời tiết ko được bác ơi? bấm vô nó bung ra ngay.không chọn thanh phố được.

vanhai1981

cho mình hỏi tí : làm sao để cập nhật thời tiết ở Đà Nẵng vậy các bạn ?

ayetm

Cái này có fix đc theme 2 dòng như bản cũ 4.3 em đang dùng đc không bác nhỉ

tuanloc1

Cho em xin cái theme trên đó lun bác ới :D

Theme theo hình thì nó có luôn trong file cài đặt. còn hai theme 4.3 bạn nói, bạn up lên mình xem thử có fix được không nhé!

vanhai1981

Mình đã làm vậy rồi nhưng nó báo là " không tìm thấy TP của bạn " Mình đang dùng MobiFone . bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình dc ko ? thank trước nhé ! .

tuanloc1

Mình đã làm vậy rồi nhưng nó báo là " không tìm thấy TP của bạn " Mình đang dùng MobiFone . bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình dc ko ? thank trước nhé ! .
Bạn vào cài đặt vHome, xem đã chọn điểm truy cập chưa nhé! Mình chọn thử thì đà nẵng xem được thời tiết nhé bạn!

truong112

Bác ra cả bản Tiếng Anh mà chẳng post cho bên này gì. Thấy bên Phonetalk bác ra bản Tiếng Anh :D

manhtu

Có thể thay các trang tin tức VN vào không bác
và vh cái dữ liệu thời tiết nữa vì nó là tiếng Anh

ayetm

E làm rồi. Vẫn 2 dòng bt bác ạ. Nhưng dùng theme 2 dòng ứng dụng khi dùng theme galaxy thỳ lại chả thấy thời tiết đâu :((. ( theme đẹp nhất ). Mấy theme kia vẫn có thời tiết bình thường
E onl điện thoại nên kô up ảnh đc

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

N95 8GB sao bị mất phím chọn trái nhỉ. Chẳng hiện tên gì cả. Phím phải thì hiện.