• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v4.80 VI - Đã xem được thời tiết VN

leminhhai111

đang rảnh nên làm cái skin belle gửi anh em xài chơi :D

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?emamqbxe1k3cd48

anxongjong

Bổ sung thêm theme mới xem được thời tiết 3 ngày ở màn hình chủ!!

Sao 3 ô thời tiết nó cùng một ngày nhỉ? không giống trong hình preview của theme là 3 ô 3 ngày khác nhau.

bobomax

bản này bị sao ấy nhỉ, vào phần cài đặt tìm được hanoi, nhưng sau đó ấn vào phần cập nhật thời tiết, nó toàn bị out ra ngoài lun @@, bác chủ topic sửa lại giùm mọi người đi

mafiavn

Ai mod giùm cái theme Glassy 2 cho cả 2 loại màn hình đều dùng đc em cái! cả 240x320 và 320x240 đều full màn hình hết! cảm ơn nhé!

ayetm

2 theme của bác Lộc hay hay nhưng lại chưa việt hoá nhiều icon quá nên rườm rà.
Còn mấy theme của bác vietnam0 thì e sửa theme.xml cho nó ra 2 dòng ứng dụng lại kô chạy đc.
Túm lại là đành dùng theme cũ của 4.3 cho lành.
Mà cái 4.8 này nó kô tự cập nhật thời tiết mà phải cài thủ công bác ạ

blackpetal

Nó không tự động cập nhật thời tiết được nhỉ,mình phải cập nhật thủ công không àh.ai biết thì hướng dẫn mình vơi nhé.

Hoanglong_lc

sao mình không cập nhật được nhỉ.mình vào caì đặt và chọn thành phố nhưng không được nó báo là :không tìm thâý thành phố cuả bạn.help

mafiavn

mún dùng cái theme glassy ở cả 2 màn hình 320 và 240 thì chỉnh làm sao zạ? giúp em

Zkedautinhz1

Mình thích cái nảy lắm , nhưng mà nó tốn pin quá trời . Dùng mấy hôm cứ tưởng pin bị hỏng, gỡ ra lại thấy bình thường

linhtq08

các bạn cho hỏi cái thời tiết của vHome này nó cập nhật từ nguồn nào vậy?
Các bạn thấy nó ó đúng ko? Mình thì mình thấy chả đúng gì cả.. hôm nay hơi mưa mà nó hiện cái mặt trời to đoành.. hay là có mỗi cái mặt trời thôi ko có hình nào khác :|

Hailua_Saigon

mình xài e72 đã cài v-hom của pro và cập nhật thời tiết bình thường,rất đẹp,chuẩn không cần chỉnh...........cập nhật thời tiết bấm ;
:tp ho chi minh rồi bấm tìm là ok,bấm như mình chỉ nha,bấm hochiminh,hochiminh vn,tphochiminh.... Là không tìm được nha...mình xài mạng beeline,cái nào không hợp màn hình thì dùng xplore xóa đi cho nhẹ:......thank chủ top nhiều vì giúp mình có theme đẹp

kaikool

sao mình cop nó vào ổ C mà ra ngoài cài ko thấy gì vậy? Ai hướng dẫn cụ thể với