• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Ads - A Day At Quoc Catwalk Saloon [HD]

ericbi

Hi all! Bên Salon của mình mới làm xong một đoạn video clip về quá trình làm tóc cho một người khách quen rất dễ thương. Các bạn xem xong cái video này, thấy hay hay thì ghé ủng hộ Quoc Catwalk nhé. Anh ta cắt tóc bằng tâm, chất xám, và quan trọng là bằng kéo chớ không phải bằng dao. Thanks all!

[video=youtube;2-rJgc5ENr0]http://www.youtube.com/watch?v=2-rJgc5ENr0[/video]

Cinematographer: Hai Bac (indiadivx)
Video Editing: Hai Bac (indiadivx)
---------------------
Model: My Linh (aka. Linh Sa)
Hair Styler: Quoc Catwalk
Assistant on set: Eric Bi (ericbi)

SALON QUỐC CATWALK

168 Trần Hưng Đạo, P.Nguyễn Cư Trinh Quận 1 TP.HCM
Phone: (08) 6274 3753
CellPhone: 0983712778

ericbi

Chúc mọi người một ngày nhìu niềm vui và may mắn. Thân!!!

HuyChung

Mình ở ngoài bắc chắc không có ý định vào nam làm tóc đâu. cái video này theo mình nên lập topic ở thư mục quảng cáo thì hay hơn đấy.pdaviet có ai có nhu cầu thì đến SALON QUỐC CATWALK

thử đi.

ericbi

Mình ở ngoài bắc chắc không có ý định vào nam làm tóc đâu. cái video này theo mình nên lập topic ở thư mục quảng cáo thì hay hơn đấy.pdaviet có ai có nhu cầu thì đến SALON QUỐC CATWALK

thử đi.

Đây chỉ là cái Clip mún share cùng các bạn để mong nhận dc sự đóng góp ý kiến của các bạn. Mình cũng ko thấy có mục Quảng Cáo nên mình pót vào đây. Cám ơn ý kiến của bạn. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ...!!!

JongZiZi

Cái này đâu phải là phòng quảng cáo đâu mà ngày nào cũng up thế.