• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video: Nokia 5800 XpressMusic Black Review

thong1260

Bạn nào chưa thấy cái màu đen ở ngoài thì vào đây xem cho đỡ nghiền

Link Youtube

spectre1

con này lần đầu tiên thấy.không biết ở VN đã chỗ nào bán chưa nhi?

LeMyChinh

úi úi con hàng kết của mình thấy bảo có bán tại vn rùi thì phải.>:)

alibabahara

tại mình chụp xác quá, nên ánh đèn flash chiếu vào thấy nó như vậy.:D chứ nhìn ở ngoài nó đen thùi lùi =))

Chỉnh sửa cuối:

chibicomic87

eheh thấy đâu có gì khác màu đỏ và màu xanh ,nếu theo như mình thấy mọi ng phân biệt red,blue đều dựa vào cái viền thôi ,hình trên là viền xám bạc vậy đâu thể gọi là đen chứ "máy màu đỏ hay màu xanh" bỏ cái viền đi cũng là màu đen vậy eheh Máy này chắc cũng sẽ như N81 ghi là GREY thì sẽ đúng hơn
@ALL:sorry ko có ý gì khác ehhe mình chỉ nêu lên nhận định về màu sắc và tên gọi màu sắc của đt thôi ko có ý gì khác

sphinx

Con này gọi là Silver-Black, cũng như Red và Blue-Black thôi :D, em cũng mua con Silver-Black này ở TGDD vài tuần trước.
Theo như mấy cái video review ngày xưa của Nokia (lúc chưa bán) thì toàn là con Silver, nhưng ko hiểu sao gần đây mới bán ra mầu này.