• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Safe - No#1 for Video & Photo Privacy

TraiNgheoHn

Mình chẳng thấy nó ẩn gì cả,vào photo vẫn thấy hiện ảnh bình thương.

hailua_8

Super V.I.P
Mình chẳng thấy nó ẩn gì cả,vào photo vẫn thấy hiện ảnh bình thương.

Chào bạn! Phần mềm đòi hỏi mật khẩu mỗi lần bạn cần sử dụng nó. Sau khi đưa hình vào cất giấu trong phần mềm nầy (bao gồm video và hình ảnh), bạn phải xóa những hình nào mà bạn cần giấu trong folder photo gốc cũa iphone, như thế thì sẽ không ai thấy nửa. Chúc bạn thành công. Chào thân ái!

duyquehan

nói chung cái này giấu file rất hay nhưng cũng rất phiền là các bác phải chọn và ẩn từng file rất mất công.và rất chậm, theo em thì muốn koi phim xxx thì về nhà mở laptop koi cho đã giấu trên iphone làn ji kekeke

Nightmare

Mà muốn giấu trên Iphone các bác xài Iprotect hoặc lockdown khóa mấy chg trình coi fim, đọc file lại là được, tội gì ngồi làm từng cái lâu lắc. Ko thì copy xxx mp4 vô tận System, mỗi lần muốn xem xài Ifile mò vào xem rồi đừng để lưu đường dẫn thì ai bít mà mò vô chớ :))

qweasd2008

Video Safe - bảo vệ video , photo

Link:
http://www.mediafire.com/?qoytx2mymtm

thank thôi >:)

muidao

dùng phần mềm đọc truyện comic reader ở iphone là ngon nhất , bỏ ảnh xxx vào 1 thư mục ,sau đó nén thành file zip or rar , dung phần mềm comic để chép trên PC or MAC vào iphone ,đảm bảo ảnh vừa chất lượng , khổ mấy nghìn mà banh ra thì rõ nét cực khủng ,kekeke ,

chứ mấy bác dùng itunes chép vào ảnh nó kém chất lượng banh ra xem là vỡ hình ngay ,
ai làm đc như em thì thank em cái cho mừng