• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Audio.Notes.Touch.v1.03

AnhPheCT

Việt hoá Audio.Notes.Touch.v1.03 và VITO Audio Notes v1.37

Việt hoá Audio.Notes.Touch.v1.03

Phần mềm Ghi Âm theo phong cách Touch

Thank's NguyenPhu
Note Chương trình này có nhượt điểm là chọn cấu hình thu Loa ngoài thì chỉ có tiếng 2 bên nói loa ngoài và ngược lại Loa trong thì chỉ thu 2 bên nói loa trong!!

Chỉnh sửa cuối:

HieuPVC

Cho mình hỏi,khi mình cài PM này vào máy AtomLife và sử dụng WM 6.5 thì có hiện tượng phát ra âm thanh rit rất chói tai khi nhận cuộc gọi,chất lượng đoạn ghi âm cũng có âm thanh tương tự.Nhưng nếu sử dụng WM 6.1 thì không có hiện tượng trên :-??

AnhPheCT

Cho mình hỏi,khi mình cài PM này vào máy AtomLife và sử dụng WM 6.5 thì có hiện tượng phát ra âm thanh rit rất chói tai khi nhận cuộc gọi,chất lượng đoạn ghi âm cũng có âm thanh tương tự.Nhưng nếu sử dụng WM 6.1 thì không có hiện tượng trên :-??

Cái loa của Bạn có vấn đề rồi đó!! Hôm trước Mình cũng gặp trường hợp đó của con atom thường, Khi nhận cuộc gọi nó rít 1 tiếng khó nghe nhưng xong nghe gọi bình thuờng!! Đem bảo hành bó tay luôn ko sửa đc! Đành bán rẽ luôn!!
Xin chúc mừng Bác sắp có máy mới xài! ha!

Chỉnh sửa cuối:

HieuPVC

Nhưng nếu sử dụng WM 6.1 thì không bị như thế.Mình nghĩ là do PM không tương thích chứ!

AnhPheCT

Việt hoá VITO Audio Notes v1.37

Việt hoá VITO Audio Notes v1.37

Với phần mềm này bạn hoàn toàn có thể dễ dàng ghi âm với định dạng MP3, WAV , đặc biệt phiên bản này cho phép bạn thiết lập ghi âm cuộc gọi. Phiên bản cập nhật hỗ trợ Windows Mobile 2003/2003(SE)/5.0/6.0/6.1/6.5

Link:

Chỉnh sửa cuối:

DANGDUCVI

Cảm ơn bạn nhiều,nhưng tôi tải theo link trên chỉ được 1 file attachment.php (47k).Rất mong bạn chỉ giúp,đây là phần mềm tôi rất cần

AnhPheCT

Cảm ơn bạn nhiều,nhưng tôi tải theo link trên chỉ được 1 file attachment.php (47k).Rất mong bạn chỉ giúp,đây là phần mềm tôi rất cần

Bạn là thành viên mới nên ko thể nào tải được khi chưa có đủ 15 bài viết!! Nếu muốn tải chương trình nào vui lòng gởi mail cho Tôi! Tôi sẽ đưa link host free khác!!

DANGDUCVI

Anh Phê ơi! Tại sao máy (o2xda mini)của mình khi cài xong Audio Notes không tìm thấy chế độ ghi âm cuộc gọi đâu.Chỉ giúp mình với.Cảm ơn nhiều

AnhPheCT

Anh Phê ơi! Tại sao máy (o2xda mini)của mình khi cài xong Audio Notes không tìm thấy chế độ ghi âm cuộc gọi đâu.Chỉ giúp mình với.Cảm ơn nhiều
Vào Danh mục/ Chế độ ghi âm....! Sao ko vọc Bạn!!

AnhPheCT

Mình cài rồi sao máy không tự động bật loa ngoài được
Cái này bật loa thủ công Bạn ạ!! Muốn tự động bậc loa khi đàm thoại đã có soft riêng rồi!! Tìm trong Diễn đàn đi rồi cài vào xài luôn là OK!!!

bitit

cái này k setting memory file ghi âm ra thẻ nhớ được. Nó tự động dò space để lưu file. Tiếc là default space đầu tiên là trên Main memory.
Bản 1.37 có chế độ đặt nguồn lưu là thẻ nhớ.

Last edited by a moderator:

blackdoor

Manager
@bitit:
Trên trang chủ của nó cũng chỉ là bản 1.03 thôi, bản 1.37 là ở đâu vậy bạn?

bitit

các bro cho hỏi chương trình này chạy ẩn, vậy có tốn pin không????

blackmiu

Mình cài rồi sao máy không tự động bật loa ngoài được

Trong phần Recording đó bạn , chọn Speakerphone thì khi Call sẽ auto bật loa ngoài luôn. Bản này sử dụng good hơn các bản cũ. Không cần bật loa ngoài cũng ghi good=D>

babety

Các bác ơi, các bác có gặp trường hợp này chưa:
- Tự động ghi âm cuộc gọi, nhưng trong thời gian đàm thoại thì nó ghi ngẩu nhiên, có nghĩa là có lúc ghi được thời điểm đầu, có lúc ghi thời điểm gần kết thúc, có lúc lại ghi chỉ có khúc giữa cuộc đàm thoại không hà!
- Thời lượng ghi trên mỗi cuộc đàm thoại chỉ có khoảng 20 - 30 giây, có nghĩa là mình tám cả tiếng đồng hồ nhưng nó chỉ ghi có 30 giây! mặc dù mình đã chọn lưu trử file ghi âm trên thẻ nhớ!
Pótay!!!!! :-?:-?