• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Audio.Notes.Touch.v1.03

nguyenkien29

phần mềm này có xung với phần mềm nào ko vậy, mình cài ra nhưng dùng được một lúc thì máy bị treo cứng ko sử dụng được j, reset lại máy thì nó cài lại Win từ đầu luôn. mình làm đi làm lại mấy lần đều bị vậy.

vuanhdung271980

Mình dùng Samsung B7320, khi cài Vito audio Notes V1.37 chỉ ghi âm được giọng nói còn, khi ghi âm cuộc gọi thì chỉ xuất hiện có báo cuộc gọi đến hoặc gọi đi, khi nhấn vào đó thì mất luôn, file có dung lượng 0b. Máy mình cài WM 6.1. Không biết có phải phần mềm này không tương thích với máy không.Mong các bạn giúp đỡ.Thanks!

demontoon_cz

mình dùng bản 1.03 nhưng ai gọi đến lại bị phần mềm che hết màn hình .
ai biết lưu file chỗ khác không nhi ?
sử dụng htc hd 2

tinh_online

Chất lượng âm thu của soft này vẫn hơi kém, chủ yếu chỉ nghe được tiếng của mình chứ tiếng người bên kia hầu như ko nghe được, rất ko thích hợp nếu sử dụng soft ở chỗ nhiều tiếng ồn

toiyeuem12396

ai do chi minh dwonload voi nhap vao dwo hui no hien ra trang moi khong dc ui

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator: