• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Cydia

Status
Không mở trả lời sau này.

pdana

Mình đã Việt hóa xong Cydia, bạn nào thích dùng tiếng Việt cho Cydia thì tải về dùng, copy đè thư mục cydia theo đường dẫn var/stast/application. Nếu muốn dùng lại tiếng Anh thì đổi file Localizable.strings1 thành Localizable.strings

Chỉnh sửa cuối:

koikoi

rất có ích,thanks bác :d...nhân tiện bác cho e hỏi cái lịch vs giờ như trên làm kiểu j` ạ :D:D

pdana

rất có ích,thanks bác :d...nhân tiện bác cho e hỏi cái lịch vs giờ như trên làm kiểu j` ạ :D:D

Đã cập nhật file tiếng Việt cho cydia.

Bạn cài sbsetting vào phần cài đặt của nó là được.

koikoi

Đã cập nhật file tiếng Việt cho cydia.

Bạn cài sbsetting vào phần cài đặt của nó là được.

K hiểu sao sbsetting của e cài đi cài lại bao nhiêu lần r` mà vẫn k vào đc phần more,bảo sao e k biết hxhx :(

tokiet

mình dow về rồi dùng chương trình diskaid chép váo như hướng dẫn nhưng sao vào cydia nó vẫn không đổi ngôn ngữ sang tiếng việt vậy bạn.

nhiquay1123

thanks bác nha. sẵn này bác cho mình hỏi :về cách cái ngày tháng và đồng hồ trên springboard đó nha

pdana

mình dow về rồi dùng chương trình diskaid chép váo như hướng dẫn nhưng sao vào cydia nó vẫn không đổi ngôn ngữ sang tiếng việt vậy bạn.
Bạn chép vào cho đúng thư mục, nghĩa là chép đè nó lên để thay thế. Mình thấy cái diska vừa chậm lại chép đường dẫn không chính xác.

thanks bác nha. sẵn này bác cho mình hỏi :về cách cái ngày tháng và đồng hồ trên springboard đó nha

Bạn dùng sbsetting phiên bản mới nhất, vào phần cài đặt của nó (more) chỉnh hiện thị ngày trên thanh trạng thái là được.

nguyenlong

Mình đã Việt hóa xong Cydia, bạn nào thích dùng tiếng Việt cho Cydia thì tải về dùng, copy đè thư mục cydia theo đường dẫn var/stast/application.

Phần thông tin ghi tác giả Việt Hóa là Duyatd2 mà bạn dám tự nhận là mình đã việt hóa à.

hungmaster

Bác ơi xem lại file đính kèm cho e với.hình như bác lại gửi Tiếng Anh hay sao ấy chứ e cop vào rùi mà vẫn tiếng Anh

alozng

xin lỗi chủ topic nhe, nhưng có mấy chỗ bak dịch buồn cười ko chịu đc. hình như bak copy toàn bộ nội dung cho google dịch xong rùi copy past lại. ko wan tâm tới nội dung

mong bak có thời gian edit lại cho anh em

dungit585

cho mình hỏi 1 chút,mún copy như bạn nó thì copy tnao? dùng phần mềm j hả bạn. thanks bạn trc!

tuanbeck132

Bác nào cho em xin File gốc Cydia được o ạ? E xài bản tiếng Việt của bác... Giờ đổi lại tiếng Anh nó loạn quá...

Thanks

leduong12c

các tập tin đính kèm trên diễn đàn bị lỗi nghiêm trọng , em down mà ko có tập tin nào đc tải. Các mod và admin xem lại cho anh em down giùm em. Nếu ko bác nào tốt bụng thì cứ up lên mediafire.com giùm.Thay mặt Anh em cảm ơn nhiều các bác

Status
Không mở trả lời sau này.