• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

HaChau

Super V.I.P
Cập nhật phiên bản IM+ 4.58

Đây là phiên bản IM+ đầu tiên fix được lỗi hiển thị chữ "You" => "Tôi". Cám ơn anh Tmap đã làm giúp :|

Tương thích PVLIP, tương thích QVGA/VGA.

TẢI VỀ

Mã:
http://www.4shared.com/file/46364757/d68ade8f/SHAPE_Services_IMPLUS_v4_58_Viet.html
Mã:
http://www.mediafire.com/?3kcuxn3ujzu
Pass giải nén: pdaviet.net

Chỉnh sửa cuối:

vnanhvn

Các bác ơi, có phiên bản IM+v5.1 roài, các bác việt hóa hộ em cái ^^!

hoadainhan70

Active Member
IM+ 5.1 là phiên bản dành cho dòng BlackBerry, không phải cho Pocket PC. Phiên bản mới nhất của IM+ cho PPC vẫn là 4.58.
Đúng vậy đó Pà Kon !!!! bản tiếng việt này có khi còn mới hơn cả bản gốc English đó KE KE ! :p

vnanhvn

IM+ 5.1 là phiên bản dành cho dòng BlackBerry, không phải cho Pocket PC. Phiên bản mới nhất của IM+ cho PPC vẫn là 4.58.

Sao em thấy trên web của IM vẫn có thông báo đó là phiên bản mới cho PPC hả bác. Bác kiểm tra lại dùm em với nhé!

hbinhlove2003

Sao em thấy trên web của IM vẫn có thông báo đó là phiên bản mới cho PPC hả bác. Bác kiểm tra lại dùm em với nhé!
Các bác ơi, có phiên bản IM+v5.1 roài, các bác việt hóa hộ em cái
xài bản cũ Full cho ổn định đi, sao mấy bác hay "được voi đòi tiên" thế hả ??

HaChau

Super V.I.P
Bạn đã vào đến trang chủ thì xem cho kỹ luôn một thể đi, sao đã vội kêu.
Bạn vào trang chủ, ở phía trên bên trái (IM+ All-in-One Mobile Messenger), bấm Read more xem nó hiện thế nào nhé.
Vào xem phần download nữa.
Đừng lầm lẫn phiên bản cho Pocket PC và BlackBerry.

hoadainhan70

Active Member
sao mấy bác hay "được voi đòi tiên" thế hả ??
Bi giờ phải nói là được voi đòi hai bà trưng hê hê
Các phiên bản mới chạy chưa chắc đã ổn định bằng các bản cũ đâu các Huynh à

amk

thank bác HC một cái rồi. dưng e login trên atom kô tháy gì cả, tự dộng out khỏi chtrình, trên PC đang online thì out và báo in chô khác rồi...
ko biết fải tại zi-bi-a-ét kém ko nữa... fít bách để bác xem xét.

theduc

hic hic pas giãi nén kô giãi đc pdaviet.net cũa bãn 4.58 ko giãi đc ai có bãn kô giãi nén bằng pas post lên đc kô

Tmap

Super V.I.P
hic hic pas giãi nén kô giãi đc pdaviet.net cũa bãn 4.58 ko giãi đc ai có bãn kô giãi nén bằng pas post lên đc kô

Pass giải nén đúng đấy bạn, bạn hãy kiểm tra thao tác bàn phím của bạn (Caps Lock, bộ gõ...) hoặc file bị lỗi trong quá trình tải về.

vietphuong73

Man HaChau xem lại giùm link 1 chút, không thể down nổi. Mình đã down thử 1 số file khác cũng trên 4share thì vẫn ok. Tks.

Tmap

Super V.I.P
Cho Mình Xin số sêrial của phần mềm IM + 4.58 (phiên bản tiếng anh) nhé.
Owner : Van Dung
cảm ơn nhiều.
Bạn hãy tải bản đã Việt hóa về cài đặt, trong khi cài ứng dụng yêu cầu chọn ngôn ngữ, bạn hãy chọn tiếng Anh để sử dụng.
Man HaChau xem lại giùm link 1 chút, không thể down nổi. Mình đã down thử 1 số file khác cũng trên 4share thì vẫn ok. Tks.

Đã thêm link Mediafire ở bài giới thiệu, bạn tải lại nhé, 4Shared vẫn tốt không hiểu sao bạn không tải được.

viethp6828

Mình cũng tải về nhưng khi giải nén lại ko được có gì giúp mình với nhé.Thanks !

vnanhvn

Có bản 5.3 rồi các bác ơi, mong các bác sớm VH dùm bọn em cho dễ sử dụng ^^!

connguab

em nghĩ các huynh nên bỏ IM+ đi, chuối dã man, giờ nhiều soft hay hơn rồi.

mỗi ng có 1 cách đánh giá và nhìn nhận khác nhau mà bạn, bạn thấy nó củ chuối nhưng ng khac thì lại k thấy, heheheh