• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

ManhKeu

Active Member
Bản này hình như không sài được trên wm2003 hả ông bạn ơi !

tons

Các bác ơi. Cái bản IM này nó báo với e là sắp hết hạn dùng rồi. Có ai giúp được em ko em Thanks nhiều nhiều

ManhKeu

Active Member
Tôi cài trên WM2003 O2 mini nó báo là IM không phải là ứng dụng windows ce hợp lệ ! bạn coi lại giùm !

ManhKeu

Active Member
À quên tôi vào diển đàn bằng Đtdđ nên không thấy hình ! Nói lại tôi cài xong rồi Khi mở ra nó mới báo vậy !

masterhoang

có thể up lên link khác được không anh Quang, cái link này không down được hoặc anh có thể send cho em qua mail phanlynhattan_bmt@yahoo.com tks b-)

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa bản cập nhật IM 5.65.1

Việt hóa bản cập nhật IM 5.65.1 (Việt hóa Hà Châu sửa bởi Phong Quang)
Đặc biệt có hướng dẫn cụ thể cho anh em nào thích dùng dài hạn.
Tải ở đây
Nhớ Thanks nhé

kencolor

phần Registry lấy ở đâu vậy bạn quang. mình nhấn vào file reg nó báo là :
resco registry module not found.
bạn hướng dẫn mình được ko? thank

kencolor

các bạn cho mình hỏi chút.
cái im+ này có chạy wifi được không hay chạy trên nền GPRS.mình kết nối bằng wifi mà kkhông thể nào vô được à.có ai biết chỉ dùm nhé.thank

hoadainhan70

Active Member
các bạn cho mình hỏi chút.
cái im+ này có chạy wifi được không hay chạy trên nền GPRS.mình kết nối bằng wifi mà kkhông thể nào vô được à.có ai biết chỉ dùm nhé.thank
Chạy được Pác à IM+ chỉ cần máy có kết nối internet thui mà