• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá iSecretary - Các phiên bản

HaChau

Super V.I.P
Việt hoá iSecretary phiên bản 4.3

Đây là phiên bản Việt hoá của phần mềm miễn phí hỗ trợ trả lời tự động bằng âm thanh rất thú vị.

Đã đóng gói bản CAB gồm phần mềm và bản Việt hoá chỉ việc cài đặt như bình thường.

Đối với các bạn đã cài đặt iSecretary rồi thì có thể tải file ngôn ngữ dưới đây copy vào thư mục đã cài đặt iSecretary rồi chạy lại phần mềm là hiển thị được tiếng Việt.

Chỉnh sửa cuối:

trongtints

Cái này có lẻ rất hữu ích cho những người hay bị nhá máy đây-phải thử mới được...!

trongtints

Mình chạy chương trình này có tự động nhấc máy, nhưng nó sẽ làm việc tốt với Contact trên máy còn những số chưa lưu nó làm việc chưa tốt. Số chưa lưu nó chỉ nhấc máy lên 3giây rồi tự tắt. Còn khi cho chương trình tự chạy thì các số trong danh bạ nó đều nhấc máy và cũng chỉ 3giây rồi tắt máy, nó giống như kiểu chặn cuộc gọi sau 3giây tự động nghe...

sportdinh

Link die hết rồi bạn ơi. Vui lòng cho mình link mới với bạn.
Cái này đã có thuốc rồi phải ko bạn, có xài được cho WM6 ko?
Thank

horkbajir

phải chờ bác HaChau up lên host nào thôi, chứ attached file giờ không down được nữa rồi :(

hoadainhan70

Active Member
Mình chạy chương trình này có tự động nhấc máy, nhưng nó sẽ làm việc tốt với Contact trên máy còn những số chưa lưu nó làm việc chưa tốt. Số chưa lưu nó chỉ nhấc máy lên 3giây rồi tự tắt. Còn khi cho chương trình tự chạy thì các số trong danh bạ nó đều nhấc máy và cũng chỉ 3giây rồi tắt máy, nó giống như kiểu chặn cuộc gọi sau 3giây tự động nghe...
Đã cài lại nhiều lần , cả bản Tiếng anh mới nhất nữa mà Tôi cũng gặp trường hợp này của Bác ! phải làm sao đây ! nếu muốn từ chối cuộc gọi thì không cần phần mềm này

hao0907047407

có ai biết cách sử dụng file ghi âm hoặc file wave làm trả lời tự động không?mình thử hoài mà không đc.nó chỉ có bắt máy tự động thôi!

hoadainhan70

Active Member
có ai biết cách sử dụng file ghi âm hoặc file wave làm trả lời tự động không?mình thử hoài mà không đc.nó chỉ có bắt máy tự động thôi!
Híc Pác chủ topic ơi , xin Bác viết dùm một bài viết chi tiết cho anh em NewBie với , Khong làm thế nào để cho FM này có thể tự chạy được file âm thanh do mình chon trước , máy chỉ chủ động ghi lại nhưng gì bên kia nói thui mà họ thì không biết lên cứ aloo hoài rồi chửi mình là không chịu nghe máy nữa chứ .

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa iSecretary v4.6

Phiên bản mới 4.6 sửa lỗi khởi động cùng hệ thống và nhiều tính năng khác.
Việt hóa Hà Châu sửa bởi Phong Quang.

ldihai

Phần mềm này có sử dụng được cho O2 mini không hả các bác? Sao tôi down về mà không sử dụng được vậy?

babyheo

Mình vẫn chưa bít cách sử dụng!! thử test vài lần rồi,bật loa ngoài nhưng sao nó nge rú lắm!! còn tiếng tự trả lời ko thấy đâu??
Mình đã thử tắt bật từng cái loa vào,ra và micro,nhg ko dc!!ai bít mình làm sai chổ nào ko?

binhh

Cảm ơn hai bác Hà Châu và Phong Quang

Cảm ơn hai bác Hà Châu và Phong Quang đã upload phần mềm tiếng Việt rất tiện khi sử dụng. Tuy nhiên có điều này xin các giúp em với: Khi em vào "load answer from wav file" thì em không thể chọn được file em đã chọn vì chỉ có click vào "Hủy bỏ" thì mới có thể trở về (Back) được. Nghĩa là không thể chọn được file .wav để trả lời tự động. Em xin các bác hướng dẫn thêm cho em với.

pts1988

mình cũng bị như các bạn,ko biết làm sao dể nó tự động trả lời dù đã ghi âm rùi,với lai sao nó rè wa nhỉ

phithang84

Hic phần mềm này dùng chưa được tốt lắm nếu nó có thêm chức năng ghi âm cuộc gọi nữa thì hay hơn nhiều. ví dụ như: mình ghi âm tự trả lời :" bây giờ tôi đang bận, xin để lại lời nhắn cho tôi sau tiếng pid" chẳng hạ. Sau đó phần mêm sẽ ghi âm lại lời nhắn của đối tượng gọi đến thì hay hơn rất nhiều.

ThaiChienvn

Hic phần mềm này dùng chưa được tốt lắm nếu nó có thêm chức năng ghi âm cuộc gọi nữa thì hay hơn nhiều. ví dụ như: mình ghi âm tự trả lời :" bây giờ tôi đang bận, xin để lại lời nhắn cho tôi sau tiếng pid" chẳng hạ. Sau đó phần mêm sẽ ghi âm lại lời nhắn của đối tượng gọi đến thì hay hơn rất nhiều.
Nếu vậy thì tốt quá 2 huynh @phong.. @achau à..?! Kiểu này em thây ở nước ngoài làm được nhiều Vuệt Nam minh tiến bộ thêm đi các huynh.=D>=D>

khoa246

Chào các bác, phần mềm này em đã vọc nát cả máy mà vẫn không làm sao cho bên gọi kia nghe đuọc lời " tôi đi vắng để lại lời nhắn". Mà nó nhấc máy luốn không nói j cả, bên kia cứ ơ, ơ đâu rôi....Em đã thử tốn khối tiền mà vẫn không nghe thấy lời mình ghi lại " tôi đi văng...". còn phần ghi lại của bên kia thì ok. BÁc nào cao tay chỉ em với . thanks

Last edited by a moderator:

ThaiChienvn

Chào các bác, phần mềm này em đã vọc nát cả máy mà vẫn không làm sao cho bên gọi kia nghe đuọc lời " tôi đi vắng để lại lời nhắn". Mà nó nhấc máy luốn không nói j cả, bên kia cứ ơ, ơ đâu rôi....Em đã thử tốn khối tiền mà vẫn không nghe thấy lời mình ghi lại " tôi đi văng...". còn phần ghi lại của bên kia thì ok. BÁc nào cao tay chỉ em với . thanks
Bạn nên xem phần ghi âm của bạn đã ngon chưa, xong nghe thử nó.?! Mình sài rất tốt và khi bên kia gọi cho mình thì sau 25s nó mới tự động nhấc máy và tất nhiên là oke "Tôi đi vắng để lại lời nhắn nhé.!"

Cuongk30

Bạn nên xem phần ghi âm của bạn đã ngon chưa, xong nghe thử nó.?! Mình sài rất tốt và khi bên kia gọi cho mình thì sau 25s nó mới tự động nhấc máy và tất nhiên là oke "Tôi đi vắng để lại lời nhắn nhé.!"
Hic vậy bạn nói cách sử dụng cho anh em dc chiêm ngưỡng đi.Chứ tớ và mọi người đều gặp phải 1 vấn đề chung là ko sủ dụng dc.:-??

ThaiChienvn

Hic vậy bạn nói cách sử dụng cho anh em dc chiêm ngưỡng đi.Chứ tớ và mọi người đều gặp phải 1 vấn đề chung là ko sủ dụng dc.:-??
Thật ra mình sài thằng này thấy nhạy cảm với tính năng trả lời Ghi âm còn riêng về phần trả lời tự động bằng tin nhắn thì chục chặc. Nếu bạn nào chưa vào cài trả lời bằng tin nhắn thì đừng nên cài. Vì nó sẽ tự động gửi tin khi bạn mở chương trình, và lại còn thể sóa đi được nữa.
Các bạn vào Ghi âm > Danh mục> Sự kiện>thêm sự kiện> chọn số điện thoại>ghi âm>>thêm sự kiện Oke.! Đóng chương trình bằng cách ẩn đi. Còn thoát thì hết tác dụng.
Khi muốn ghi âm các bạn phải đảm bảo là PPC củacác bạn ko chục chặc phần THU ÂM VÀ PHÁT ÂM. Còn vấn đề về số máy kia gọi cho các bạn thì các bạn có thể chọn thời gian trả lời bằng 2s>7s>...25s.