• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[VIỆT HOÁ] JOIkuBoost beta ( PM phát WIFI)

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
JoikuBoost beta

VIỆT HOÁ: Hoden
Phần mềm kết nối wifi hữu hiệu ,ngoài tính năng kết nối nó còn phát ra sóng wifi được thu thừ gprs hoặc 3G phát ta sóng wifi tốc độ cao

Tuy dây là bản beta nhưng tính năng rất mạnh , kiểm soát kết nối đường truyền qua bộ phận của phần mềm kiểm soát tín hiệu wifi tăng độ kết nối không cò bị mất kết nối giữa chừng.tang khả năng lướt web cho các bạn

Vào công nghệ 3G ,gprs khi đến những nơi không có sóng wifi , bạn chỉ cần có 1 chiếc mobile S60v3RD hay v5th là có thễ lên web thoải máy

Tính năng quá tuyệt vời phải không

Sau dây là nhửng dòng máy mà phần mềm này hỗ trợ hỗ trợ hầu hết các dòng v3rd và v5th

chú ý khi cài xong nhớ khỏi động lại máy

anhtuan206

mới hqua mình dow bản TA bên v3 hnay đã có bản VH nhanh thật đấy.mình vừa thử dùng con 5800 của mình làm trạm phát wifi cho con laptop của mình dùng GPRS vào mạng hơi chậm nhưng dùng 3G của vina vào nhanh ra trò.

Chỉnh sửa cuối:

dat1206

cái này thấy hay quá để test thử mà ko bik làm modum vậy khi sử dụng laptop để vào thì nó tính lưu lượng lap vào wed hả pà con nếu vậy thì tốn tiền dữ :(

Hoden

Super V.I.P
cái này thấy hay quá để test thử mà ko bik làm modum vậy khi sử dụng laptop để vào thì nó tính lưu lượng lap vào wed hả pà con nếu vậy thì tốn tiền dữ :(

thì phải chấp nhận thôi.......tốn dữ à vì trên laptop load hình ảnh kinh khủng lắm>:)>:)

Anhsaupsbp

JoikuBoost beta

VIỆT HOÁ: Hoden
Phần mềm kết nối wifi hữu hiệu ,ngoài tính năng kết nối nó còn phát ra sóng wifi được thu thừ gprs hoặc 3G phát ta sóng wifi tốc độ cao

Tuy dây là bản beta nhưng tính năng rất mạnh , kiểm soát kết nối đường truyền qua bộ phận của phần mềm kiểm soát tín hiệu wifi tăng độ kết nối không cò bị mất kết nối giữa chừng.tang khả năng lướt web cho các bạn

Vào công nghệ 3G ,gprs khi đến những nơi không có sóng wifi , bạn chỉ cần có 1 chiếc mobile S60v3RD hay v5th là có thễ lên web thoải máy

Tính năng quá tuyệt vời phải không

Sau dây là nhửng dòng máy mà phần mềm này hỗ trợ hỗ trợ hầu hết các dòng v3rd và v5th

chú ý khi cài xong nhớ khỏi động lại máy

5320 có xài được không vậy bồ

ngochuyhlv

mình cũng bị như bạn tới bước 4 bị lỗi :(
mình dùng JoikuSpot Premium N97 thì phát tốt, nhưng ko đặt pass và chỉ sử dụng free được 10 ngày hà :((

ninhhot

Pro cho e hỏi tý.?sao e làm cứ đến bước 4 ( đăng ký s2n phẩm)là bị đá ra.mạng khỏe vào internet tốt. Lỗi mô tả : Module : BackendReg error :-7370

Status
Không mở trả lời sau này.