• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Mobiebook Reader pro 5.3

Lesangmd

Việt hóa
Mobiebook Reader pro 5.3

Bản mới nhất

Phần mềm đọc sách tốt nhất trên PPC

windowslivewriterfeaturedfreewaremobireader-1502fmobipocket21.png

Đây là phần mềm đọc các ebook dạng PRC, PDB , HTML , TXT tốt nhất trên PPC . Với những ưu điểm vượt trội như nhẹ , dễ sử dụng , tính năng phong phú , hỗ trợ mọi dòng máy PPC .Mobiebook Reader xứng đáng là phần mềm đọc ebook tốt nhất cho PPC .

Đây là bản full Professional.

Link mediafire

Chỉnh sửa cuối:

Lesangmd

Lỗi gì đâu bạn , đây là file cab , bạn chỉ cần tải về bằng IDM bản mới nhất rồi copy thẳng vào thẻ nhớ PPC mà cài bình thường thôi , chứ giải nén làm gì?

HaChau

Super V.I.P
Phiên bản trước Lesangmd quên không tạo shortcut cho Mobipocket Reader. Mình đã sửa lại lỗi này và cập nhật tại bài đầu tiên.

Lesangmd

Mình mới cập nhật thêm link 4shared dễ tải hơn host mediafire . Các bạn tranh thủ tải về nhé .
Chúc các bạn năm mới vui vẻ thành đạt .
:D
Lê Sáng.

khong_co_ai

Active Member
sài soft này trên HD2 và TD2 không ổn khi chuyển trang, có bác nào biết dung soft nào hay hơn để đọc file *.PRC chuyển từng trang một dễ ràng thì shared cho anh em nhé.

kdv2108

Active Member
sài soft này trên HD2 và TD2 không ổn khi chuyển trang, có bác nào biết dung soft nào hay hơn để đọc file *.PRC chuyển từng trang một dễ ràng thì shared cho anh em nhé.

prc thì chỉ có cái này thôi em,có 1 cái nữa nhưng ko hỗ trợ Tiếng Việt nên đọc ko đc,để chuyển trang thì nhấn bên phải màn hình thì sang trang kế tiếp,nhấn bên trái thì về trang trước.Nếu ko dùng được bản Việt hóa thì em dùng bản Tiếng Anh xem.Anh vẫn dùng cái này đọc prc rất tốt mà

khong_co_ai

Active Member
prc thì chỉ có cái này thôi em,có 1 cái nữa nhưng ko hỗ trợ Tiếng Việt nên đọc ko đc,để chuyển trang thì nhấn bên phải màn hình thì sang trang kế tiếp,nhấn bên trái thì về trang trước.Nếu ko dùng được bản Việt hóa thì em dùng bản Tiếng Anh xem.Anh vẫn dùng cái này đọc prc rất tốt mà

Cảm ơn bác Diệp nhé.