• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Pocket Music v5.3.5

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa Pocket Music v5.2
Bản cập nhật với phong cách mới rất đẹp
Mình đã gỡ bỏ nhiều ngôn ngữ không cần thiết cho nhẹ.

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa bản cập nhật Pocket Music v5.3
Giao diện đẹp mắt và trượt mượt hơn
Nhớ Thanks nhé

Chỉnh sửa cuối:

Tmap

Super V.I.P
Update!!!

PocketMusic v5.3 Song ngữ Anh-Việt

Phiên bản song ngữ Anh-Việt cho phép chuyển đổi ngôn ngữ qua lại giữa tiếng Anh và tiếng Việt.

Muốn sử dụng tiếng Việt bạn chọn Ngôn ngữ Tiếng Việt ở hộp thoại khi đang cài đặt:

Trong quá trình sử dụng có thể chuyển đổi ngôn ngữ Anh-Việt trong của sổ Thiết lập:

File CAB đã gói sẵn ACC Plugin, ;;) và loại bỏ các ngôn ngữ khác không dùng đến.

phithang84

PocketMusic v5.3 Song ngữ Anh-Việt mình cài vô bị lỗi font bạn có font chuẩn cho bản việt hóa này ko? Mình có cài font tomaha cho máy của mình rùi . các chương trình tiếng việt khác vẫn nhận được đúng font . nhưng bản PocketMusic v5.3 Song ngữ Anh-Việt thì lại ko nhận được đúng font

PhongQuang

Super V.I.P
PocketMusic v5.3 Song ngữ Anh-Việt mình cài vô bị lỗi font bạn có font chuẩn cho bản việt hóa này ko? Mình có cài font tomaha cho máy của mình rùi . các chương trình tiếng việt khác vẫn nhận được đúng font . nhưng bản PocketMusic v5.3 Song ngữ Anh-Việt thì lại ko nhận được đúng font
Bạn thử dùng bản Việt hóa ở bài #22 xem có hiện đúng font ko?

PhongQuang

Super V.I.P
bác quang cho em hỏi làm sao no' hiện lên giống như hình này thì làm sao bác

Đó là chức năng hiện thị của Pocket Music trên Màn hình chính (Today) mà.
Bạn hãy bấm vào nút Play của nó là vào chương trình.

nghiepduclub

sax của em nó ko hiện ngoài màn hình ở bên ngoài mà nó chỉ có trong program thế thì chỉnh làm sao cho nó hiện bên ngoài ý em hỏi là vậy đó

bitit

bác ơi, sao chạy Pocket music trên htc kaiser toàn bi treo cứng máy thế à???

bitit

pocket music không chạy được trên ram 128 rồi, e test thử toàn bi treo thôi. Ví dụ add khoảng 8 bài vào list thì ok, chạy ngon. Nhưng vào list, option, selectall một phát là lại treo luôn,

PhongQuang

Super V.I.P
sax của em nó ko hiện ngoài màn hình ở bên ngoài mà nó chỉ có trong program thế thì chỉnh làm sao cho nó hiện bên ngoài ý em hỏi là vậy đó
Bạn muốn lấy lối tắt 1 ứng dụng ra Today thì bạn nên dùng Pocket Plus có chức năng đó.

bác ơi, sao chạy Pocket music trên htc kaiser toàn bi treo cứng máy thế à???

Chắc do máy bạn lỗi chứ mình đã thử chạy trên khá nhiều dòng máy vẫn OK.

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa bản cập nhật PocketMusic v5.3.1
File CAB đã gói sẵn ACC Plugin, và gỡ bỏ các ngôn ngữ không dùng cho nhẹ
Có thể lựa chọn 2 ngôn ngữ Anh - Việt

Cảm ơn anh Tmap đã giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

QuanDay

hình như đến bản 5.2 thì cài trên o2i thì ko hiện được cái playlist fải ko các bác.

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hóa PocketMusic v5.3.3
Đã nén và loại bớt các ngôn ngữ không dùng cho nhẹ (Chỉ còn khoảng 5Mb)
Cảm ơn anh Tmap đã hỗ trợ kỹ thuật

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hóa PocketMusic v5.3.5

Việt hoá: Phong Quang, tích hợp luôn ACC Plugin.

Chỉnh sửa cuối:

civil1711

Bác Phong Quang ơi.Sao em cài pocketmusic đến phần chọn ngôn ngữ thì nó ko co nút yes hay next gì đó để chọn thế là em ko cài đặt dc.màn của em là wqvga.em đã thử tải mấy cái rồi,vẫnnhw vậy hết.Bác làm ơn giúp em với,e đang đau hêtrs cả đầu đây

PhongQuang

Super V.I.P
Bác Phong Quang ơi.Sao em cài pocketmusic đến phần chọn ngôn ngữ thì nó ko co nút yes hay next gì đó để chọn thế là em ko cài đặt dc.màn của em là wqvga.em đã thử tải mấy cái rồi,vẫnnhw vậy hết.Bác làm ơn giúp em với,e đang đau hết cả đầu đây
Dùng tốt cho màn WQVGA, đến mục chọn ngôn ngữ bạn cứ để English rồi bấm OK phía trên góc bên phải là xong.

tanlap

Dùng tốt cho màn WQVGA, đến mục chọn ngôn ngữ bạn cứ để English rồi bấm OK phía trên góc bên phải là xong.

mình cũng bị giống vậy, ko thấy nút ok nào hết, mình cài trên i900 !??

PhongQuang

Super V.I.P
Bác Phong Quang ơi.Sao em cài pocketmusic đến phần chọn ngôn ngữ thì nó ko co nút yes hay next gì đó để chọn thế là em ko cài đặt dc.màn của em là wqvga.em đã thử tải mấy cái rồi,vẫnnhw vậy hết.Bác làm ơn giúp em với,e đang đau hêtrs cả đầu đây

mình cũng bị giống vậy, ko thấy nút ok nào hết, mình cài trên i900 !??

Thử trên màn WQVGA đây bạn:

hieppro1992na

Cập nhật bản Việt hóa PocketMusic v5.3.3
Đã nén và loại bớt các ngôn ngữ không dùng cho nhẹ (Chỉ còn khoảng 5Mb)
Cảm ơn anh Tmap đã hỗ trợ kỹ thuật

link die rồi anh Quang ơi