• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Resco Euro Mobile 2008

o0oCr4zyxo0o

Đáp ứng lại sự mong đợi của anh em trong những ngày vừa qua , mình Việt hóa tiếp tục bản :

Resco Euro Mobile 2008 Full Version & Update Online

So với bản Việt hóa trước bản này mình chăm chút về từ ngữ hơn nhiều ,và đã đóng gói thành file *.Cab để anh em dễ dàng cài đặt. Quá trình tạo file Cab cũng dựa trực tiếp trên cơ sở file gốc nên hầu như không có 1 lỗi nhỏ nào trong quá trình cài đặt và sử dụng !

Vài hình ảnh tham khảo :

Anh em có thể tải tại đây nhé , file nén gồm 2 file cài đặt (ngôn ngữ tiếng Anh & tiếng Việt tùy anh em lựa chọn)

DOWNLOAD:

Euro Mobile 2008 English & Vietnam Full Version by o0oCr4zyxo0o®

MEDIAFIRE:
http://www.mediafire.com/?d50wjijdcm3

Last edited by a moderator:

a3t

chả hiểu sao cài bản TA giao diện khác, copy đè file tiếng Việt ra giao diện khác, nhưng chỉ nhìn thấy mỗi Menu, không vào đc mục con

tcsdiemxua

Không có bản trên HDH S60v3 sao?
Mì tìm thấy bản demo thôi.
Ai có chi xin, cảm ơn!

XuanTruong

Super V.I.P
Không có bản trên HDH S60v3 sao?
Mì tìm thấy bản demo thôi.
Ai có chi xin, cảm ơn!

Đây là khu vực các phần mềm việt hóa của PPC mà Bạn!!! Vần đề Bạn hỏi có thể sang khu vực Sym để hỏi nhé! Thân!

tuanpro_hl

Bi h thi down về và dùng vô tư đc rồi bác ah!
Hom trước em dơn đc.nhưng mà dùng thì chỉ có menu.chu ko có đầy đủ thông tin như phần mềm bạn mới đưa hôm qua.mình cũng là fan rất mê bóng đá.nên có đc phần mềm nay dùng la wa hết ý rồi
Thank bạn nha!
Phần mềm hay wa!:D

drtiendiep

Buồn một cái nó chỉ là Demo (nên xem rất hạn chế chỉ được mỗi 2 đội bóng và 2 sân vận động) và khi Việt hóa thời gian vẫn là nước ngoài.

Sport

Chờ lâu quá , mình Việt hóa trước cho anh em vậy , xin phép Anh Sơn em post trước nhé !!!

Euro Cup Mobile 2008 v1.01

Anh em down về rồi copy đè vào thư mục cài đặt Chương trình là dùng okie !!! Chúc vui !!!

Euro tới nơi rồi. Mình chưa thử nhưng thật swj cám ơn bạn nhiều!

hsoncd

Buồn một cái nó chỉ là Demo (nên xem rất hạn chế chỉ được mỗi 2 đội bóng và 2 sân vận động) và khi Việt hóa thời gian vẫn là nước ngoài.

Bạn kiểm tra lại múi giờ nhé. Chương trình tự động chuyển giờ là giờ địa phương hiện tại.

PhongQuang

Super V.I.P
Giờ thi đấu cũng bị sai, đều phải lùi 1 tiếng. Chắc là do châu âu đổi giờ mùa hè.

namphi

Các bác ơi! Quy tắc Euro 2008 vẫn còn English và tất nhiên demo thì chẳng thể cập nhật đc rùi, bùn wé

hsoncd

Euro Cup Mobile 2008 v1.01 Full Việt hoá

Bản Mình đã Việt hoá, cập nhật rất tốt. Các bạn down về xài nhé

(nếu không giải nén được các bạn đổi đuôi tệp thành .rar nhé)

Chỉnh sửa cuối:

activex

Hình như bản v1.01 là đã có thuốc chữa rồi... Chỉ việc cài vào và cập nhật vô tư đó. Cám ơn tất cả các bác nhé.