• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Ringo Mobile cho PPC các phiên bản

PhongQuang

Super V.I.P
A Phong Quang có thể việt hóa bản 1.2.9.2 dùm e đc ko ? e chỉ thích dùng nó vì add nhạc vô tư, ko cần phải cắt 1 khúc như các bản sau này.
Lần sau port bài vào YÊU CẦU, ĐỀ NGHỊ, THẢO LUẬN VIỆT HOÁ nhé bạn.
Mình vẫn dùng bản mới này và thấy ổn hơn, về chuông thì mấy khi bạn đợi để nghe cả bài hát rồi mới nhấc máy. Hơn nữa lại phải cóp vào main nên càng ít dung lượng càng tốt chứ sao.

won

Lần sau port bài vào YÊU CẦU, ĐỀ NGHỊ, THẢO LUẬN VIỆT HOÁ nhé bạn.
Mình vẫn dùng bản mới này và thấy ổn hơn, về chuông thì mấy khi bạn đợi để nghe cả bài hát rồi mới nhấc máy. Hơn nữa lại phải cóp vào main nên càng ít dung lượng càng tốt chứ sao.

Ua~, bản 1.2.9.2 e đâu cần chép vào main đâu ạ. w lại e vừa cài thử bản việt hóa mới của a, nhưng ko xài đc. đã reset vẫn vậy. cuộc gọi đến và tn toàn chuông mặc định của máy.

PhongQuang

Super V.I.P
Mình đã Việt hóa Electric Pocket Ringo v1.2.9.2 trợ giúp bởi anh Tmap.
Bản này cũ nhưng có thể đặt nhạc chuông cả bài ở thẻ nhớ, không cần cóp vào main

won

Mình đã Việt hóa Electric Pocket Ringo v1.2.9.2 trợ giúp bởi anh Tmap.
Bản này cũ nhưng có thể đặt nhạc chuông cả bài ở thẻ nhớ, không cần cóp vào main

Số lần tải thì nhiều mà tỏ lòng biết ơn thì chẳng bao nhiêu. Đúng là....

huynhnam1988

mình xài ringo 1.2.8 dạo này khi có cuộc gọi đến thì nhạc chuông bị giật giật,ko liền mạch trước đây ko bị,sau khi xóa ringo cài lại thì bị.mặc dù nghe nhạc và xem phim bình thường.HR vẫn ko hết.ai giúp mình với.

PhongQuang

Super V.I.P
mình xài ringo 1.2.8 dạo này khi có cuộc gọi đến thì nhạc chuông bị giật giật,ko liền mạch trước đây ko bị,sau khi xóa ringo cài lại thì bị.mặc dù nghe nhạc và xem phim bình thường.HR vẫn ko hết.ai giúp mình với.
Ringo 1.2.8 tốt nhất bạn nên dùng chuông dạng .WAV

huynhnam1988

mình xài wav hay mp3 đều bị hết.khi có ai gọi tới nghe khó chịu lắm.ai chỉ giúp mình với.

PhongQuang

Super V.I.P
mình xài wav hay mp3 đều bị hết.khi có ai gọi tới nghe khó chịu lắm.ai chỉ giúp mình với.
Nếu bạn dùng WM2003SE thì dùng Ringo 1.2.8 là ổn định nhất rồi. Mình đã dùng rất lâu không thấy ảnh hưởng gì.
Cũng không thấy bạn nhắc đến bạn đang dùng loại máy gì:-/

huynhnam1988

mình dùng o2i,lâu nay cũng ko thấy j.lần trước nó có bị 1 lần.mình backup lại thì hết.h làm sao cũng ko hết dc.

huynhnam1988

làm sao để chỉnh tăng thêm thời gian của nhạc tin nhắn vậy các bác,chứ để nhạc chuông mà nghe dc ít wá,đôi khi ko để ý thì k bít có tin nhắn tới.copy vào máy mà cũng nghe dc có tý xíu àh.

PhongQuang

Super V.I.P
sao cái này chuông nghe cở 10s là lặp lại vậy ta?

làm sao để chỉnh tăng thêm thời gian của nhạc tin nhắn vậy các bác,chứ để nhạc chuông mà nghe dc ít wá,đôi khi ko để ý thì k bít có tin nhắn tới.copy vào máy mà cũng nghe dc có tý xíu àh.

Các bạn có thể dùng bản này dùng nhạc chuông trên thẻ nhớ và hát trọn bài nhé.

AnhPheCT

VH RingoMobile v1.50 (Electric Pocket Ringo)

VH RingoMobile v1.50 Cập nhật!!
Phiên bản mới nhất của Electric Pocket, cho phép bạn đặt nhạc chuông riêng cho từng cá nhân trong Contact hoặc đặt nhạc chuông cho cả Group, sử dụng cho WM6, WM6.5. Phiên bản được Việt Hóa bởi Nguyễn Phú.

VH RingoMobile v1.50

Cản Ơn NguyenPhuConDao