• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá SmatMovie v4.15 cho Pocket PC

PhongQuang

Super V.I.P
Phần mềm xem phim nổi tiếng trên Mobile cho các dòng máy. Phiên bản cho cập nhật mới cho PPC có rất nhiều thay đổi v4.00.
Được Việt hóa bởi NguyenPhuConDao.
Bạn nào không giải nén được thì bỏ bớt đuôi .7z đi.​

Bản Việt hoá SmatMovie v4.15 mới nhất ở bài 7

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hoá SmatMovie v4.01 cho Pocket PC
Được Việt hóa bởi NguyenPhuConDao sửa bởi Phong Quang.
Cách đăng ký bản 4.01 đã có ở bài viết Chú PhamQuang ở đây

damduyminh

sao em cài dặc ok hết rùi chạy video ok luôn mà không có tiếng vậy mấy bác có ai ị như em hôn? làm cách nào để cho nó phát ra âm thanh a. mí bác dúp em với. chuơng trình nầy rất hay mong máy bac sdup em với?

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản Việt hoá SmatMovie v4.15 cho Pocket PC
Được Việt hóa bởi NguyenPhuConDao fix Phong Quang.
Cách đăng ký bản 4.15 đã có ở bài viết Chú PhamQuang ở đây

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản SmatMovie v4.15 cho PPC hỗ trợ Unicode
Việt hóa: Phong Quang
Hướng dẫn: Chạy bản Việt hóa ở file đính kèm, lúc đầu sẽ bị lỗi phông.
Các bạn vào Menu/Công cụ/ Cấu hình
Ở mục Phụ đề mã hóa: Các bạn chọn Greek
Thưởng thức phông chữ đẹp hỗ trợ Unicode.
Cách đăng ký có hướng dẫn của Man PhamQuang ở đây

Chỉnh sửa cuối:

khoianhks

Cập nhật bản SmatMovie v4.15 cho PPC hỗ trợ Unicode
Việt hóa: Phong Quang
Hướng dẫn: Chạy bản Việt hóa ở file đính kèm, lúc đầu sẽ bị lỗi phông.
Các bạn vào Menu/Công cụ/ Cấu hình
Ở mục Phụ đề mã hóa: Các bạn chọn Greek
Thưởng thức phông chữ đẹp hỗ trợ Unicode.
Cách đăng ký có hướng dẫn của Man PhamQuang ở đây

mình đã ĐK thành công, nhưng khi khởi động nó cứ báo(Ứng dụng phải kết nối internet,để kiểm tra tính hợp pháp.
Làm ơn chỉ dẫn.Thank nhiều.

PhongQuang

Super V.I.P
mình đã ĐK thành công, nhưng khi khởi động nó cứ báo(Ứng dụng phải kết nối internet,để kiểm tra tính hợp pháp.
Làm ơn chỉ dẫn.Thank nhiều.
Đăng ký theo cách Man PhamQuang ở bài 7 cho xong đi bạn. Chắc chắn là phải xác thực qua net đấy.

khoianhks

Chỉ có tiếng cho file AVI thôi, còn 3GP và MP4 bị lỗi tiếng, mong bản sau sẽ fix lỗi này.

Chờ mãi tới hôm nay mà cũng chưa sửa lỗi này nữa,chắc PQ bận wa rồi(nếu đọc được flv nữa thì quá tốt).

chi dang ky de lam ma key smatmovie 4.00,cam on ban

Đề nghị bạn viết bài bằng tiếng Việt có dấu!

Last edited by a moderator:

vanducsgvn

Bác ơi bản 4.15 đăng ký giống như bản 4.01 có được không Bác? em cài bản 4.15 vào và làm giống như Bác hướng dẫn của Bác PhamQuang. em đã đổi tên owner và nhập code của người mua trong file Bác đính kèm ở dưới rồi kết nối wifi vào để đăng ký nhưng nó báo mã sữ dụng sai. Bác giúp em với, (em cài vào thẻ nhớ)chân thành cảm ơn Bác nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
Bác ơi bản 4.15 đăng ký giống như bản 4.01 có được không Bác? em cài bản 4.15 vào và làm giống như Bác hướng dẫn của Bác PhamQuang. em đã đổi tên owner và nhập code của người mua trong file Bác đính kèm ở dưới rồi kết nối wifi vào để đăng ký nhưng nó báo mã sữ dụng sai. Bác giúp em với, (em cài vào thẻ nhớ)chân thành cảm ơn Bác nhiều.

Bản 4.15 vẫn phải đăng ký theo cách MAN hướng dẫn. Bạn kiểm tra lại owner vad mã xem có đúng ko? Hướng dẫn đó vẫn đang dùng tốt.