• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Spb Keyboard 4.0

hanoiwap

Super V.I.P
hanoiwap, bạn đang sử dụng htc diamond?

sau khi cài spb keyboard, bạn đã soft-reset lại máy lần nào chưa? mình luôn bị treo máy khi màn hình hiện chữ HTC Diamond và 3 dòng về version của radio, rom ... Phải hard-reset thì mới vào lại được.

Phải chăng vì Rom? version là
Europe_2.03.401.3_Radio_Signed_Diamond_52.51.25.26_1.09.25.23_Ship

Có thể vì bản ROM vì tôi chưa hề bị như vậy bao giờ.Tôi đang trả lời bạn bằng VnSpbKbd4.1.1 trên PPC đây

Posted via Mobile Device

hanoiwap

Super V.I.P
hanoiwap, bạn đang sử dụng htc diamond?

sau khi cài spb keyboard, bạn đã soft-reset lại máy lần nào chưa? mình luôn bị treo máy khi màn hình hiện chữ HTC Diamond và 3 dòng về version của radio, rom ... Phải hard-reset thì mới vào lại được.

Phải chăng vì Rom? version là
Europe_2.03.401.3_Radio_Signed_Diamond_52.51.25.26_1.09.25.23_Ship

Có thể vì bản ROM của máy bạn.Tôi chưa hề bị như vậy bao giờ trong 2 bản ROM HongKong và PDAViet.Tôi đang trả lời bạn bằng VnSpbKbd4.1.1 trên PPC đây.

Posted via Mobile Device

hanoiwap

Super V.I.P
Bàn phím Việt Pháp cho SpbKeyboard4

Tặng @haiyen2410

Nhấn và giữ c,r,t,u,i,e,o,a,â để được các ký tự tiếng Pháp ç ,û,î,ü,ï,ë,ö,ä,å

Hoặc Nhấn dấu sắc để được û,î,é....
Một cách khác nếu không muốn dùng click and hold có thể đưa các ký tự tiếng Pháp vào bàn phím số (vì có nhiều bàn phím số)

Chú ý: Bản VnSpbKbd4.1.1 cũng có layout Việt Pháp cho qvga.Bạn có thể nhấn và giữ button 123,abc để có bảng sau.

Sắp có nhiều layout hấp dẫn khác

Chỉnh sửa cuối:

Cuongk30

Hic tớ đọc hoài mà hok biết tải bản nào cho con 02 XDA Exec cảu mình cả.mong Bác chỉ giúp:-?..thanks

ThaiKien

Super V.I.P
Hic tớ đọc hoài mà hok biết tải bản nào cho con 02 XDA Exec cảu mình cả.mong Bác chỉ giúp:-?..thanks
Exec là màn hình VGA, bạn tìm bản và skin tương ứng về cài là được.

lvl

Không hiểu sao tôi cứ chọn vào Tùy chọn là máy đơ luôn. Tôi dùng ROM 6.5.1 23071

chuoong

em không tải được

sao các file em tải về toàn là 0 kb không hết vậy mấy anh?