• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa SpbMobileShell v3.0.1.Build.6501

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa bản Final SpbMobileShell v3.0.1.Build.6501 full
Đặc biệt có thể chuyển các ngôn ngữ trong đó có Tiếng Việt
Cảm ơn anh Tmap đã giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:

bocapdo11

sao em không thể down đc vậy bác Phong Quang ơi, khi bấm phím download 7.1MB nó toàn chuyển vào BOX gì đó. Bác chỉ dùm em với.

blackdoor

Manager
Chắc do nhiều người tải quá nên hết bandwidth rồi, bạn chờ MOD fix lại link nhé.

hocohu2003

Cái này đâu cần việt hóa làm gì, nó đã có ngôn ngữ tiếng việt mà phong_quang.

blackdoor

Manager
Bạn nhấp phải chuột vào tập tin đính kèm ở bài 1 (tên là Link download mediafire.rar) chọn save target as... để lưu tập tin nén đó vào PC, dùng winrar giải nén ra được tập có phần mở rộng txt. Tập ấy mới chứa thông tin mà bạn cần xem.

duongddt

anh oi,sao nó không có biểu tượng task manage o góc phải của màn hình nhỉ,anh co cách nào cho nó hiện lên không,giúp em voi,tại em thấy hơi khó xài

blackdoor

Manager
Ý bạn là sao? Không có dấu X để đóng Mobile Shell hay phần mềm Task Manager không hiện được lên?
Đây là hai vấn đề hoàn toàn khác nhau.

CuongSuper

bác quang cho em hỏi với, em cái them khác vào thì mất hết tiếng việt thì em phải làm thế nào đây, hay em gửi cho bác cái them đấy rui bác việt hóa hộ em nhé

MrTocXu

cho em hỏi tại sao ma khi cai bản này vào chọn thành phố để update thời tiết thì trắng xóa không có thành phố để chọn, chờ 1 lúc vẫn không thấy gì khởi động lại máy và thay đổi ngôn ngữ vẫn chỉ thấy biểu tượng xoay tròn. mong anh kiểm tra va khắc phục lỗi dùm em, em rất thích các phàn mềm việt hóa của anh. Cảm ơn anh nhiều! sớm trả lời em nhé!

nguyenphucondao

cho em hỏi tại sao ma khi cai bản này vào chọn thành phố để update thời tiết thì trắng xóa không có thành phố để chọn, chờ 1 lúc vẫn không thấy gì khởi động lại máy và thay đổi ngôn ngữ vẫn chỉ thấy biểu tượng xoay tròn. mong anh kiểm tra va khắc phục lỗi dùm em, em rất thích các phàn mềm việt hóa của anh. Cảm ơn anh nhiều! sớm trả lời em nhé!

Lỗi này là do người việt hóa đã đóng gói file ngôn ngữ vào chung với phần mềm gốc. Bạn muốn khắc phục thì gỡ bỏ pm trên máy bạn đi, xong cài lại file nguyên gốc tiếng Anh, rồi tải file này về cài đặt vào là hết.

http://www.mediafire.com/?zzyiyenh5tq

MrTocXu

Bác có thể cho em lik bản tiếng anh mà full mới nhất của cái shell này được không ? em cảm ơn bác trước nha !

blackdoor

Manager