• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa SpbTime v3.0.1.build.5001

PhongQuang

Super V.I.P
SpbTime.v3.0.build.2633
Bản mới nhất của SPB có giao diện cực đẹp, vuốt mượt và nhiều tính năng.

Hướng dẫn: Tải bản tiếng Anh "tốt" ở đây để cài trước

Link mediafire
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zat0mmty2nz[/DOWNLOAD]
Link rapidshare
[DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/311714981/SPB.Time.v3.0.Build.2633.CBD.cab[/DOWNLOAD]​

Tải bản Việt hoá phía dưới để chạy tiếp​
Link Việt hoá
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?yirytmmtjtw[/DOWNLOAD]​

Chú ý: Phải cài 2 file cab cùng một nơi (Máy hoặc Thẻ nhớ)

Thưởng thức và ấn Thanks

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
K biết làm sao M cài vào nhưng k có ngôn ngữ VN để chọn ?
Bạn chạy bản đính kèm vào đi, nhớ là bản cài chạy trước bản VH đính kèm chạy sau và cả hai file phải cài cùng 1 chỗ vào máy hoặc thẻ.

Chỉnh sửa cuối:

daihiepcodon

Phiền Bác kiểm tra lại link SpbTime (bản tiếng Anh) , không down được. Cám ơn Bác Nhiều

eddybao

cho mình hỏi là chĩnh xóa thành phố trong giờ quốc tế không được nhĩ.
Chừ không thì khi mình sẻ có nhiều thành phố xem loạn mát lám.
Có ai thử xem biết cách chĩ giùm mình vói
cám ơn

PhongQuang

Super V.I.P
cho mình hỏi là chĩnh xóa thành phố trong giờ quốc tế không được nhĩ.
Chừ không thì khi mình sẻ có nhiều thành phố xem loạn mát lám.
Có ai thử xem biết cách chĩ giùm mình vói
cám ơn
Bạn bấm giữ vào thành phố nào cần chỉnh sửa là sẽ hiện bảng để xoá.

ThaiChienvn

Nếu bạn nào cài vào thẻ thì tải file đính kèm dưới đây, giải nén thành 2 file rồi cóp đè vào thư mục cài đặt SPB Time.
Em tải tập tin đính kèm VH về giải nén ra được 2 File * EXE và ZIP * nếu là đuôi Zip mà coppy đè vào thư mục cài đặt SPB Time. Vậy đuôi Zip này có tác dụng gi vậy anh?!

PhongQuang

Super V.I.P
Em tải tập tin đính kèm VH về giải nén ra được 2 File * EXE và ZIP * nếu là đuôi Zip mà coppy đè vào thư mục cài đặt SPB Time. Vậy đuôi Zip này có tác dụng gi vậy anh?!
Không cần nữa đâu em, cứ tải bản Việt hóa ở bài 1 anh đã fix cài vào thẻ vô tư.
2 file này đều dùng để Việt hóa cả.

PhongQuang

Super V.I.P
Việt hóa SPB Time.v3.0.1.Build.5001.beta
Bản này có thêm chức năng hiện ngoài Today

Hướng dẫn:

Tải bản Tiếng Anh ở đây cài vào trước

[DOWNLOAD]http://rapidshare.com/files/313150086/SPB.Time.v3.0.1.Build.5001.beta.CBD.cab[/DOWNLOAD]

Tải file Việt hóa đính kèm dưới để chạy tiếp
Thưởng thức và ấn Thanks

chimcon

Bạn PhongQuang xem lại giùm chương trình: tôi cài xong hẹn giờ nhưng chẳng bao giờ nó báo thức cả, im lìm luôn.

PhongQuang

Super V.I.P
làm thế nào để chọn được nhạc chuông khác hả anh ?
Bạn vào để sửa một hẹn giờ nào đó rồi vuốt lên sẽ thấy ngay bảng để chọn âm thanh các loại.
Bạn PhongQuang xem lại giùm chương trình: tôi cài xong hẹn giờ nhưng chẳng bao giờ nó báo thức cả, im lìm luôn.
Khuyến cáo cho một số máy dùng HĐH WM2003 có thể không dùng tốt chức năng hẹn giờ. Máy bạn nếu dùng WM2005 trở lên thì chắc chắn là do thiết đặt hẹn giờ sai.

chimcon

Hic, hẹn giờ thôi mà sai làm sao được chứ? phần mềm đã được bác việt hóa rồi, cứ theo chỉ dẫn mà làm thôi. Nhưng nó không kêu, hic! (Tôi dùng dòng Windows Mobile này từ thời có cái O21 rồi Orange... nay là Imagio win 6.5)

PhongQuang

Super V.I.P
Hic, hẹn giờ thôi mà sai làm sao được chứ? phần mềm đã được bác việt hóa rồi, cứ theo chỉ dẫn mà làm thôi. Nhưng nó không kêu, hic! (Tôi dùng dòng Windows Mobile này từ thời có cái O21 rồi Orange... nay là Imagio win 6.5)
Nếu bạn đã thiết đặt đúng thì có thể do lỗi ROM đó bạn, mình vẫn dùng bình thường mấy ngày nay mà.

chimcon

Hihi, không biết bạn PhongQuang đang dùng máy nào nhỉ? Nhưng thực sự là con Imagio dùng bản Việt Hóa không báo thức được. Tôi chỉ cài bản tiếng Anh "Tốt" theo link của bạn thì chạy và báo thức ngon :). Thanks bạn!:)

ThaiChienvn

Hihi, không biết bạn PhongQuang đang dùng máy nào nhỉ? Nhưng thực sự là con Imagio dùng bản Việt Hóa không báo thức được. Tôi chỉ cài bản tiếng Anh "Tốt" theo link của bạn thì chạy và báo thức ngon :). Thanks bạn!:)
bạn cài bản tiếng anh xong đừng vội chạy nó. tải nén bản Việt Hóa về copy vào cài đặt là oke.! Mình làm 1 phát từ bữa đầu oke và đang sài ngon đó.!
Posted via Mobile Device

levanquyen

May của tôi đầu tiên dùng bản 3.0 phần hẹn giờ không hoạt động. Phải cài lại bản 3.01_2650 hoặc 5001 thì chức năng hẹn giờ mới hoạt động. Giờ thì tốt rồi, dùng Manila thì không cần bản 5001 (phần today).