• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Themes và Bluetooth cho 6680 và 6681

anhtamhcm

anhtamhcm tiếp tục việt hóa cho 6680 và 6681 hoàn chỉnh hơn:D
Tải về giải nén copy Thư mục BtUiPSLN vào đường dẫn E:\System\Apps
Không hề tốn RAM:D
Cảm ơn hoanghuy16vn nhé

hoanghuy16vn

Cảm ơn hoanghuy16vn nhé
Em mới là người phải cảm ơn ANHTAMHCM. Anh post lên rất nhiều pm tuyệt hay, tất cả mọi anh em trên diễn đàn đều nhận thấy điều này. Chỉ tiếc cho ANHTAMHCM dùng QD không dùng được rất nhiều pm hay mà ANHTAMHCM đã post + Việt hoá

kimtruong205

Thế này chắc là việt được toàn bộ máy ấy nhỉ. Bro ko có cách nào giúp n72 của em à

kakalot29307

anhtam hcm hay thật đấy việt hóa tuyệt vời, cứ đà này thì nokia sẽ là made in vietnam mất thôi hi hi

tiephien1

cảm ơn anhtam nhieu nhé. anh thật là tuyệt vời. không hổ danh là ông vua việt hoá :D

Thangnd31082

Cảm ơn hoanghuy16vn nhé

Bác làm giúp anh em Os7 được không ? Cần file nào từ ổ Z em xin cung cấp ạ, em đang dùng 6260. Thấy hình ngon quá mà không dùng được thật là tủi phận, thấy mấy anh em kêu gào không dùng được cho 7610 cũng thấy tội tội:(. hic :(:-?:-??

l0v3kid

Cảm ơn hoanghuy16vn nhé

anh Tâm chia sẻ them 6680VH nữa đi nhá
thank anh nhiều !

langtu13493

hix anh tám ơi anh làm giúp 0s8 với anh ơi nhìn 6680 mà phát ghen lên à.ước gì mình được như anh ấy8-|

MinhThang

Manager
Anh em VH bên này có thể nghiên cứu cho con N70 được không, nhiều người thích dùng mà lại ngại tiếng En.:(

langtu13493

Anh em VH bên này có thể nghiên cứu cho con N70 được không, nhiều người thích dùng mà lại ngại tiếng En.:(

bác thắng nói đúng đó mình thấy ở đây có rất nhiều người sử dụng n70 (nói chung là s60v2) nhưng nếu chuyển qua đươc tiếng việt thì nó thành vô đối rồi:-??=D>

TruBic

Well-Known Member
thưa các anh cùng các mem
em đã thử Vh mấy cái này của N70 nhưng nếu em dùng siêu dịch mà mở rsc hay r01 thì nó cứ treo ra đó không mở được
còn nếu em dùng mobihex thì mở bằng mọi cách nó báo là "không tìm thấy nguồn sẵn có".Vậy nên em nghĩ dòng os8 này không thể làm theo cách của 2 phần mềm siêu dịch và mobihex.Nếu ai có biết vấn đề giải quyết thì xin PM cho trubic để cùng nhau phát triển cho dòng os8 này nhé
chân thành cảm ơn các anh cùng các mem.

punchan

pác ơi 3230 có dùng đc ko vậy?em cũng VH đc nhưng bị lỗi không vào đc theme ko pít pản của pác thế lào?:-?

TruBic

Well-Known Member
pác ơi 3230 có dùng đc ko vậy?em cũng VH đc nhưng bị lỗi không vào đc theme ko pít pản của pác thế lào?:-?

Nhìn cái tiêu đề lại thì bạn sẽ thấy rằng 3230 không sài được cái này anhtam làm cho 6680 và 6681 đó bạn.

HUNGXIPOBOY

Cảm ơn hoanghuy16vn nhé

thanks bác 8!em dùng N6260 cài themens and bluetooth nay vào thì tôn tại 2 bluetooth song song!1 của hệ thống máy vẫn tiếng anh+1 vào mở trong apps thẻ thì tiếng việt nhưng bản tiếng Việt này khi => nhật kí bluetooth thì ...pùm chéo..out lun còn themens thì....:|^^..đố ai vào được

JuRay-Duan

thanks bác 8!em dùng N6260 cài themens and bluetooth nay vào thì tôn tại 2 bluetooth song song!1 của hệ thống máy vẫn tiếng anh+1 vào mở trong apps thẻ thì tiếng việt nhưng bản tiếng Việt này khi => nhật kí bluetooth thì ...pùm chéo..out lun còn themens thì....:|^^..đố ai vào được
Chỉ dành cho 6680 và 6681 thui máy khác kô dùng đc đâu đừng có thử, mất công lại... thắc mắc :)

HUNGXIPOBOY

Chỉ dành cho 6680 và 6681 thui máy khác kô dùng đc đâu đừng có thử, mất công lại... thắc mắc :)
kê kê...tại mình thấy cái này hay quá....Dù sao cũng được cái Bluetooth VH trong apps...mai lên dọa mấy thằng bạn trên lớp...>:)

Chỉnh sửa cuối: