• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa TTPod Music Player (Cập nhật 3.94)

PhongQuang

Super V.I.P
vẫn không thể tải được anh quang ạ.mà sao đang ở bản v2.8 nó lại nhảy về bản v.1.0 vậy nhỉ ?
Các bản trước là bản tiếng Trung, chưa hoàn thiện và chỉ có tên TTPod, còn bản mới này có tên TTPod Music Player và khởi đầu bằng v1.0 dành cho quốc tế.
Mediafire mấy hôm nay không up được. Link box.net vẫn tải bình thường mà. Thử link khác nhé:
http://www.4shared.com/file/OLYYeEEt/TTPod_Music_Player_v10_VH_PQ.html

trinhhongha90

Các bản trước là bản tiếng Trung, chưa hoàn thiện và chỉ có tên TTPod, còn bản mới này có tên TTPod Music Player và khởi đầu bằng v1.0 dành cho quốc tế.
Mediafire mấy hôm nay không up được. Link box.net vẫn tải bình thường mà. Thử link khác nhé:
http://www.4shared.com/file/OLYYeEEt/TTPod_Music_Player_v10_VH_PQ.html
Bác Phong Quang cho e biết tại sao e không thể bung nén file APK của bản 1.0 này để sửa lại cái icon nhỉ, e dùng EasyApkDisassembler.V1.3.1 để bung mà nó báo lỗi. Bác dùng công cụ nào vậy?

PhongQuang

Super V.I.P
Bác Phong Quang cho e biết tại sao e không thể bung nén file APK của bản 1.0 này để sửa lại cái icon nhỉ, e dùng EasyApkDisassembler.V1.3.1 để bung mà nó báo lỗi. Bác dùng công cụ nào vậy?
:p:| Bí kíp mà bạn.

PhongQuang

Super V.I.P
Vậy bác làm hộ cho em một bản TTPOD như vậy nhưng đổi cái icon của nó bằng icon của ipod với cái tên ứng dụng nữa sửa luôn thành -Máy nghe nhạc- . thanks bác nhiều
Mình làm chung cho tất cả anh em nên cố gắng càng ít cá nhân hóa càng tốt. Không cần thiết phải sửa đổi như thế. Mỗi người một ý, tốt nhất là để nguyên bản của nó.

trinhhongha90

Mình làm chung cho tất cả anh em nên cố gắng càng ít cá nhân hóa càng tốt. Không cần thiết phải sửa đổi như thế. Mỗi người một ý, tốt nhất là để nguyên bản của nó.

Cám ơn bác, e đã tự làm được rồi ạ. !.>:)

PhongQuang

Super V.I.P
TTPod Music Player v2.8.1 (Việt hóa: Phong Quang)
Bản mới nhất quốc tế cho phần mềm nghe nhạc đỉnh nhất trên Android.
Xem thêm chi tiết tại Market

badman_87

Member
ra bản 2.9 final rùi anh ợ.mà các bác tải nhạc ở trang nào mà luôn có image bài hát thế.

PhongQuang

Super V.I.P
ra bản 2.9 final rùi anh ợ.mà các bác tải nhạc ở trang nào mà luôn có image bài hát thế.
Bạn phải phân biệt 2 bản TTPod: Bản quốc tế và bản nội địa
Phiên bản quốc tế mới nhất chỉ v2.8.1 thôi, còn bản nội địa thì v2.9.
Ở đây mình chỉ tập trung Việt hóa bản Quốc tế thôi.
:D

PhongQuang

Super V.I.P
Bác cho em hỏi bản 2.8.1 này có còn giữ đc âm thnah HI FI như ban đầu tren market ko zậy
Không hiểu ý bạn hỏi, Việt hóa đơn giản chỉ là thêm hoặc chuyển ngôn ngữ nên không ảnh hưởng gì đến chất lượng ứng dụng đâu bạn.

jackpham

TTPod Music Player v2.9.2 Final

Tiếp nối bác Quang VH bản này. Mới VH xong bản này share cho anh em nè. Source VH thì lấy từ bản cũ của bác PhongQuang bên PDAViet nhé! Chỉ thêm 1 ít từ từ bản mới

http://www.mediafire.com/?4ip469iogbmvxfa

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
TTPod Music Player v2.9.2 Final

Bản này chỉ là phiên bản nội địa chứ không phải bản quốc tế. Tên của nó chỉ là TTPod. Phiên bản mới nhất của TTPod Music Player vẫn là v2.8.1.

JS_AnhTuan

Active Member
TTPod 2.92 vh by JS_AnhTuan nghe nhạc số 1

Phần mềm nghe nhạc cực đỉnh trên mobile, chúng ta cũng quá quen thuộc với TTPod trên Symbian, nhưng hình như lâu nay không còn bản cập nhật cho Symbian :D.
Đây là bản cập nhật cho Android, yêu cầu thiết bị từ phiên bản Android 2.0 trở lên. Chúc các bạn vui vẻ. :D

Chỉnh sửa cuối:

sonhoangle1987

có ai bị như mình không,lâu lâu lỗi không tắt đèn nền,cứ sáng mãi,mặc dù đã cài đặt tắt đèn nền