• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá VITO Audio Notes - Các phiên bản

thantien78

Bản này hỏng rồi các bác ạ. Em cài cả chục lần nó đều báo là unsucessfull. Em dùng BA 2006

khang_7777

Xin chào ,
Mình đã cài được soft này vô máy nhưng khi test ghi âm thông thường thì OK , còn test ghi âm cuộc gọi thì thấy có ghi âm nhưng khi phát lại thì nghe khộng được... không hiểu tại sao nữa ???
Bạn vui lòng hướng dẫn cho mình nhé và cho mình sử dụng lâu dài. Mình là lính mới nên cũng chưa hiểu lắm về dòng sản phẩm WM này
Chân thành cám ơn
Khang_7777.
khang_7777@yahoo.com
090 99 111 79

MONITERVN

ai có xxx của phầm mềm này thì share cho mình với nhé. mình nhớ có phần mềm làm xxx mà không nhớ tên ai có chỉ mình với thanks for all

xin lỗi các bạn mình đang tìm cách crk cho cái audio note này. hưng mà down bản việt hóa không dc mình.đã vào danh sách tìm không thấy bản audio note lite bạn nào có share cho mình với nhé thanks hiện tại mình đabng dùng cái bản tiếng anh

Chỉnh sửa cuối:

nhoc_zero

Cái thằng này ghi âm 2 chiều không được. Bắt buộc phải mở loa ngoài, hic...mở loa ngoài cũng tùy vị trí T__T. Không biết có thằng nào support ghi âm giống S60 3rd không nhỉ ?