• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

calvinklein87

sau khi xó hết đi cài lại h lại báo lỗi chứng chỉ h phải làm sao hả các bác chỉ dùm em đi
nếu ai có link dow bản full dữ liệu mới cho em xin với nha...
e xài n95 - 1g fw 21.0..016
meil:354835010800648

calvinklein87

nhưng sao h cài lại lại hok dc chỉ dùm với... lần đầu cài báo ko đủ bộ nhớ
xóa đi cài lại báo lỗi chứng chỉ??

Caominh171

nhưng sao h cài lại lại hok dc chỉ dùm với... lần đầu cài báo ko đủ bộ nhớ
xóa đi cài lại báo lỗi chứng chỉ??

Máy bạn hack chưa? Nếu bị lỗi chứng chỉ nghĩa là nó bắt bạn sign trước khi cài, còn nếu hack rồi nó sẽ ko báo zậy đâu :-?

calvinklein87

đã kach rủi bạn hack bằng secmac đó ,,,,mình vẫn xem mấy file ẩn dc mà.....
lần trước cài nó báo bộ nhớ đầy h cài nó báo lỗi chứng chỉ??? bạn sing thư cho mình PM này xem

Caominh171

đã kach rủi bạn hack bằng secmac đó ,,,,mình vẫn xem mấy file ẩn dc mà.....
lần trước cài nó báo bộ nhớ đầy h cài nó báo lỗi chứng chỉ??? bạn sing thư cho mình PM này xem

Mún sign thì fải có cer chứ bạn?:-?

nhờ mấy pro gửi dùm em bản full vô nick này hoặc mail kcjlmm@gmail.com
thanks

Đã pm cho bạn rồi!

calvinklein87

ok em cài dc rùi nhưng lại chỉ dùng dc có 3 ngày ah ???
bác có bản full gửi cho em cái nhé duongtiensanjose@yahoo.com

sao xài cái này khó wa đi:vd:em đang đứng ở đây nhưng e ko biết chỗ nào dùng vệ tinh có thể cho em biết là em đang ở đâu hok???or là em chọn 1 điểm em đang đứng và chọn 1 điểm em tới và ấn nút đi vậy là nó chọn đường cho mình đi cái này ko thầy có vấn đề đó khó xài bác chỉ emk xài dc hok???
nếu dùng vệ tinh gps thì mà lại hok kết nối wifi thỉ làm sao thấy dc nóc nhà nhìn từ cao xuống như bản đồ googlemap hay cái này dùng gps kiểu khác có tốn tiền hok??
em ấn dô nó cứ nói là đang tìm vệ tinh gps mà lâu wa chẳng thấy nó chĩ đường bác chỉ em xài với nha
thanks bác nh nè....
vd:mình muốn cập nhật bàn đồ thì làm sao?cài vào đâu

Caominh171

ok em cài dc rùi nhưng lại chỉ dùng dc có 3 ngày ah ???
bác có bản full gửi cho em cái nhé duongtiensanjose@yahoo.com

sao xài cái này khó wa đi:vd:em đang đứng ở đây nhưng e ko biết chỗ nào dùng vệ tinh có thể cho em biết là em đang ở đâu hok???or là em chọn 1 điểm em đang đứng và chọn 1 điểm em tới và ấn nút đi vậy là nó chọn đường cho mình đi cái này ko thầy có vấn đề đó khó xài bác chỉ emk xài dc hok???
nếu dùng vệ tinh gps thì mà lại hok kết nối wifi thỉ làm sao thấy dc nóc nhà nhìn từ cao xuống như bản đồ googlemap hay cái này dùng gps kiểu khác có tốn tiền hok??
em ấn dô nó cứ nói là đang tìm vệ tinh gps mà lâu wa chẳng thấy nó chĩ đường bác chỉ em xài với nha
thanks bác nh nè....
vd:mình muốn cập nhật bàn đồ thì làm sao?cài vào đâu

Đã pm cho bạn, còn hướng dẫn sử dụng thì bạn đến #778 để xem nhé!!

cothienlac86

sau khi e dùng hết 3 ngày nó báo hết hạn cần phải đăng kí.Sao lại thế nhỉ giúp e với.hixx

anh_tuan1602

cái pm Vietmap nà bị 1 lỗi là tìm đường nhiều khi kg thấy, mặc dù cái đường đó nằm chình ình trên bản đồ. Bạn thử gõ tên đường : Nguyễn Tri Phuơng xem, nó báo là NO DATA, chán gúm

nhanotc

e ko bít nên xóa mất voice của nó. Bi h làm tn? E dow mới về rùi copy mình fần voice vào đb ko vậy?
Posted via Mobile Device

levibinhdinh

cài cho Nokia 5800 thì dc rồi, nhưng mà khó sử dụng wa. ko hiện thị hết man hình, va ko hiện các phím để điều chỉnh. đang mày mò thêm đây. xài VM R12 tren PPC sao à dễ t
ế.

Bạn ko cho phép nhận tin nhắn thì làm sao pm đây :-?

xin lỗi, xin lỗi ! chắc hộp thư đầy rùi, mình xóa ngay đây. nhưng bạn co thể vui lòng gửi vào mail của mình: levibinhdinh@gmailcom

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.