• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

zenbali

N85 remove bản cũ đi vẫn không cài được bản mới.Chay được gần hết thì nó báo lỗi không xóa được file hệ thống

azkaban3000

Gỡ 1.03 cài 1.05 full chạy rất tốt :D, tuy nhiên kô hiểu sao bản độ kô tự động cập nhật vị trí mới nhất :-?

telematic

mình cài bản 1.05 vào nhưng khi gần cài xong thì báo lỗi xóa tệp tin. Hic chán quá

calvinklein87

hok biết cách tìm ở cái này khó wa chọn điểm khởi hành diểm đến và coi dc chi tiết lộ trình nhưng ko chạy cứ đứng im thôi....cái mũi tên lúc mình chọn ở điểm khởi hàn cứ đứng im ở đó...gps thì hình như ko bắt dc lun nhà ở ngay trong thành phố chỗ thoáng ...và ko thấy có tiếng nói chỉ đường nữa.bác nào cao tay chỉ dùm cái ...

q630666

hok biết cách tìm ở cái này khó wa chọn điểm khởi hành diểm đến và coi dc chi tiết lộ trình nhưng ko chạy cứ đứng im thôi....cái mũi tên lúc mình chọn ở điểm khởi hàn cứ đứng im ở đó...gps thì hình như ko bắt dc lun nhà ở ngay trong thành phố chỗ thoáng ...và ko thấy có tiếng nói chỉ đường nữa.bác nào cao tay chỉ dùm cái ...
Mình dow cái bản vietmap 1.05 về cài nó toàn báo lỗi cập nhật trong khi mình đã gỡ toàn bộ bản cũ,xóa cả data rồi.Bạn nào bị như này chưa?chỉ giúp

Caominh171

Mình dow cái bản vietmap 1.05 về cài nó toàn báo lỗi cập nhật trong khi mình đã gỡ toàn bộ bản cũ,xóa cả data rồi.Bạn nào bị như này chưa?chỉ giúp

http://www.mediafire.com/?zwp3h4bxz20

xóa hết đi và tải bản này về cài vào PM vào bộ nhớ máy nhé...còn dữ liệu thì bỏ ở ngoài thẻ nhớ như zay sẽ dc ....

Ko fải xóa hết đâu bạn àh, chỉ cần gở bản cũ và cài bản của Hieu_mobilehn đã fix. Nếu cần thì pm mình gửi cho nhé!

q630666

Ko fải xóa hết đâu bạn àh, chỉ cần gở bản cũ và cài bản của Hieu_mobilehn đã fix. Nếu cần thì pm mình gửi cho nhé!
Tớ đã gỡ và cài bản của hiêu mobile từ sáng rùi mà ko đc bạn a :(

conmuathang11

:-??chào các bác sao em cài dc vietmap roi khi khởi động dùng nó cứ báo là
"vui lòng chờ cho lần khởi tạo đầu tiên"
các bác cho em biết với
Mà em dùng con 5800 xpressmusic đó

Chỉnh sửa cuối:

quangnp

Vietmap 1.05 full

Mình đang có bản VietMap 1.05 full, anh em nào cần thì PM nhé!

@Công: sorry cưng, giờ mới tìm được file, link hồi nãy ko có file sis :)

Pm cho mình xin bản full Vietmap với nhé. Mình xài E71i. Mình cảm ơn rất nhiều. ;)

ducducduc

tại sao khi em vào phần dẫn đường sau khi đã chọn điểm khởi hành và điểm đến thì chỉ xem được lộ trình chứ cái mũi tên nó cứ đứng im chả thấy di chuyển gì cả.em có vào phần xem GPS thì nó báo là đã định vị.Ai sử dụng thành thạo rồi có thể viết 1 bài hướng dẫn được không?

Caominh171

tại sao khi em vào phần dẫn đường sau khi đã chọn điểm khởi hành và điểm đến thì chỉ xem được lộ trình chứ cái mũi tên nó cứ đứng im chả thấy di chuyển gì cả.em có vào phần xem GPS thì nó báo là đã định vị.Ai sử dụng thành thạo rồi có thể viết 1 bài hướng dẫn được không?

#778 đã có tài liệu hướng dẫn rất chi tiết, bạn tải về tham khảo nhé!!

hhieu

Ối giời ơi ai gặp trường hợp này chưa

Cài vietmap rồi nó cho 3 ngày dùng thử rồi ngồi đọc mấy bài các bác post và sau 15' nghịch lại thì chuyện gì xẩy ra. Vietmap hết hạn dùng thế là sao mới được 15 phút mà đâu đã được 3 ngày đâu chuyện gì vừa xảy ra vậy ta.

doandu

Pác nào có bản Full dùng cho E90 ko ạ, e mới mua máy, dùng Nokia Maps củ chuối quá. Em cám ơn nhìu

calvinklein87

ai giúp với..PM này khó sử dụng wa...
vd mình ko biết mình đang trên quãng đường nào..thì mình có thể định vị mình đang ở đâu và chỉ đến diểm cần đến.. sau đó cho nó chạy làm sao mình chuyển wa chế độ dẫn đường nó ko dẫn

Kojiro

Super V.I.P
ai giúp với..PM này khó sử dụng wa...
vd mình ko biết mình đang trên quãng đường nào..thì mình có thể định vị mình đang ở đâu và chỉ đến diểm cần đến.. sau đó cho nó chạy làm sao mình chuyển wa chế độ dẫn đường nó ko dẫn

Đừng liên tục hỏi lại các câu hỏi đã đặt, để ý nhiều chủ đề rồi. Người ta ko biết nên ko trả lời chứ gì đâu mà hỏi liên tục. Rất bực mình khi đi đâu cũng gặp hiện tượng này.
Rút kinh nghiệm nếu ko sẽ có biện pháp xử lí đó.

raffin

em cài vào máy N85 thì không chạy được, pác nào có bản full cho N85 ko...

diemhen_mobile

muốn có bản full quá dễ, vì lý do không được post link nên tôi chỉ anh em cách thôi. trước hết vào google gõ chu vietmap. tim link trang chủ vietmap load dữ liệu tháng 3 năm 2009 về, vì theo tôi trang chủ vietmap cho load dữ liệu về máy tính nhanh nhất, xin link khác load khá chậm. sau khi chép folder vietmap vào thẻ nhớ. tiếp theo cũng trong google bạn gõ vietmap 1.05, tìm một vài trang sẽ đưa bạn đến link vietmap 1.05 full, hoặc vào trang dotsis.com cũng có. load về vài install. thế là có bản full. bản 1.05 full do người việt nam mình nhờ cao thủ nước ngoài can thiệp thì phải.

Status
Không mở trả lời sau này.