• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

vuvantuan59

Mình mới tải dữ liệu mới nhất từ vietmap.com.vn bản s17 cảm thấy chạy ngon hơn nhiều bản cũ dữ liệu đợt nâng cấp này lên tới 119 mb dùng hay nhất là phần hướng dẫn bằng âm thanh nghe rất sướng.
Posted via Mobile Device

calvinklein87

máy mình chẳng bao jio thấy nó băt dc gps mặc dù đã ở ngoài trống...khi ko bắt dc gps thì mình tìm điểm đến và điểm đi thì nó chạy bình thường...nhưng mình muốn nó dừng để đi tới đâu thì ấn tới đó ko dc...nó cứ từ từ chạy thôi..
nếu có gps thì nó làm sao hả các bác có định vị đc chỗ mình đang đứng ko?? và nghe nói khi mình đi thì mũi tên mới đi khi dừng thì mũi tên chỉ đường mới dừng dc như vậy ko vậy???

đã cài gprs lun cũng ko dc lun..

nhiều khi mình đi trên đường ko biết chô mình đang đứng là chỗ nào và ở đâu để mình có thể chọn điêm khởi hành và điểm kết thúc...

vd:mình vào địa chỉ bấm số nhà 333 điện biên phủ Tphcm thì thường là ko có nó tìm dc chính xqc như zay ko ?

ngày xưa xài emap khi mình bấm diểm khởi hành và điểm đến thì nó liệt kê cho mình tổng đoạn đường...bao nhiu phút và những dc mình đi rẽ phải trái...
còn ab3n đồ này vào xem lộ trình nó chỉ như zay dang đi trên xe khó coi wa

ps: nghe nói bản đồ có chỉ đường bằng giọng nói sao mình ko có vậy cà...chẳng nghe thấy nói j hết mặc dù đã chỉnh rùi..cần cài thêm j ko mong các bác gỉi thícch dùm
em xài n95 1g

hhieu

hì hì

Tuy chưa thử cài nhưng cảm ơn anh caominh171 và anh nguyenpa nha. Thanhks nhìu nhìu!

meomun84

Member
VietMap 1.05

Bản full VietMap.1.05.1121.S60v3.SymbianOS9.1 có từ hôm qua rồi mà. Em quên không up, có được up lên diễn đàn dưới dạng link không anh Thắng.

Gửi cho mình với nhé bạn! ;;) Mình đang xài bản 1.03. Để xem 1.05 có hay hơn ko? :-? Thanks! :D

mr_zun_90

cám ơn a kjr nhé.e mới vào 4rum nên chưa bít nhìu.a kjr cho e nik yh với.có gì e hỏi lun cho tiện :p

ducducduc

Em dùng N81_8G khi chạy vietmap sao nó cứ bắt dùng bluetooth vậy các bác??làm sao để dùng được VM cho N81?

thihuongvpp

Mình đã thử bản 1.05 rồi thấy không bằng 1.03 đâu.Ai có cùng như mình thì cho thêm ý kiến nhé.

telematic

bác nào có bản full 1.05 fix send cho mình với. Mình có cài 1 bản down trên mạng xuống nhưng toàn bị báo lỗi xóa tệp tệp tin đến giờ vẫn ko tài nào cài được. Mail: cauamvina@yahoo.com

Caominh171

mình dùng E71 cho mình xin 1 bản nhé mail: tenderkl55@yahoo.com(chữ L ko phải số 1) cảm ơn anh caominh171 và anh nguyenpa trước nhé.

bác nào có bản full 1.05 fix send cho mình với. Mình có cài 1 bản down trên mạng xuống nhưng toàn bị báo lỗi xóa tệp tệp tin đến giờ vẫn ko tài nào cài được. Mail: cauamvina@yahoo.com

2 bạn kiểm tra hộp thư và làm theo hướng dẫn nhé!
Thân!!

chuoichip

mình dùng được 3 ngày rồi nó bắt đăng ký,hic làm thế nào giờ các bạn ơi

ducducduc

Bác caominh171 ơi send cho em cái VM 1.05 full với.YM:nduc1211@gmail.com
cảm ơn bác nhiều

crydragon

mình cũng bị nó bắt đăng ký,ai gửi dùm mình bản mới nhất được không?xài cái này sướng thật mà giờ không cho xài nữa,bực thật.Email của mình là youngandreeziel@ymail.com

tuantu1

Bạn caominh171 ơi mình có một thắc mắc sao bản 1.03 chỉ có 648kp mà bản 1.05 những 1,947kp nó có khác nhau gì khi mình sử dụng không?

Status
Không mở trả lời sau này.