• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
em cài bản 1.03 bình thường nhưng cài 1.05 thì nó báo lỗi cập nhật.em đã xóa 1.03 rồi data thì còn.cài python 2009 luôn rồi.help

Mình cài trên n95 đâu thấy lỗi cập nhật gì đâu bạn, xóa cả data của bản cũ đi rồi cài lại. Vietmap ko cần python để chạy nhé!

kennh0x

Mình cài trên n95 đâu thấy lỗi cập nhật gì đâu bạn, xóa cả data của bản cũ đi rồi cài lại. Vietmap ko cần python để chạy nhé!

em xóa hết luôn rồi cài lại 2 3 lấn mà vẫn vậy.

khacvuus

bạn đang dùng từ điển Lexisgoo v1.0 có phải không,bạn gở từ điển Lexisgoo ra rồi cài vietmap 1.05 .vietmap 1.05 bị đụng từ điển Lexisgoo đó bạn

khacvuus

em cài bản 1.03 bình thường nhưng cài 1.05 thì nó báo lỗi cập nhật.em đã xóa 1.03 rồi data thì còn.cài python 2009 luôn rồi.help

bạn đang dùng từ điển Lexisgoo v1.0 có phải không,bạn gở từ điển Lexisgoo ra rồi cài vietmap 1.05 .vietmap 1.05 bị đụng Lexisgoo đó bạn ,vietmap không cần cài python đâu bạn

kennh0x

bạn đang dùng từ điển Lexisgoo v1.0 có phải không,bạn gở từ điển Lexisgoo ra rồi cài vietmap 1.05 .vietmap 1.05 bị đụng Lexisgoo đó bạn ,vietmap không cần cài python đâu bạn

em gở ra rồi mà cài 1.05 vẫn bị.pó tay rồi anh ơi

betty_boy82

Cao Minh ơi! cho mình xin bản 1.05 full với mail của mình là :hungsg_82@yahoo.com Cám ơn bạn trước nhé!

cupidbaby

VIET MAP R17 1.03.0926

Do toppic cũ phạm quy về vấn đề hack, CR, này mình mở lại để các bạn thảo luận cách sử dùng.
Yêu cầu: ko bàn tán tuyên truyền cách hack, CR ở đầy.

Việt map: phần mềm dẫn đường đầu tiền của việt nam dành cho các đòng mày symbian.

Trích tyny 1990:

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

Các bạn nên cài phần mềm trên máy, dữ liệu thì cài trên thẻ vẫn ok.
Để sử dụng thuần việt:

Chép files đình kèm và thư mục resoure/app nếu cài trên thẻ E là máy là C
Vào thư mục dữ liệu VietMap -> xóa Voice CN và Voice EN (thư mục ẩn) Chừa lại Voice VN tiết kiệm được 1 số bộ nhớ hơn 10m

Nút * thì phóng to bản đồ
Nút # thì phóng xa bản đồ
Nút 0 thì dẫn đến vị trí GPS mới nhất :D

Các bạn có thể lựa chọn phương tiện đi lại, đề việt máp lam việc ok hơn:

Lộ trình -> cách tìm đường -> rồi chọn phường tiện hữu hiệu nhất .

Cái này dùng cho N77 dc không bạn?:-/

n95anh

bac nao chi giup minh voi minh cai vietmap len n95-8gb duoc roi nhung khi mo no bao " vui long cho khoi tao du lieu cho lan su dung dau tien" la lam sao
thank!!!!!!

panthyo

bản cack

mình có file cack!
nhưng trước hết bạn phải hack phone trước nhe!
sau đó cài VietMap cr@cked.sis vào ổ e:
rồi tạo thư mục trong ổ e:
VietMap
trong thư mục Viet Map tạo 3 thư mục con:
Maps
Profile
user
trong thư mục con Maps copy vào các file:
MapdataR17.g17
MapdataR17.klh
MapdataR17.kli
MapdataR17.kph
MapdataR17.kpi
MapdataR17.ntb
MapdataR17.ptb
MapdataR17.rtb
MapdataR17.sbs
MapdataR17.sgh
MapdataR17.sgi
MapdataR17.slh
MapdataR17.sli
MapdataR17.sph
MapdataR17.spi
MapdataR17.tri
MapdataR17.trtb
MapdataR17.uidx
MapdataR17.xtr
trong thư mục Profile copy file:
Standard.mb5
trong thư mục user copy file:
ppgnavi17.cfg
PPGPOINE
Recentmp
RouteTmp
rùi sử dụng nhé các bạn! :p

và đown các file còn lại theo link (do mình bị hạn chế về dung lượng nên ko thể pót luôn):
http://mega.1280.com/file/55TE17HC
có down thì down nhanh nhe các bạn thời hạn link của mình tạo chỉ có 15 ngày thui!
nhớ thank cái nhe!

Chỉnh sửa cuối:

tuankhanh3590

các anh ơi, làm ơn cho em hỏi, em dùng E51 có dùng được trương trình nào giống Viet Map ko anh? nếu có thì làm ơn cho em xin file dow
em cảm ơn !

smartmobee

mình dùng E71, firmware 210, mình cài Vietmap 1.05 vào thì khi chạy nó cứ báo memory full rồi thoát ra luôn mặc dù mình không chạy chương trình nào khác. Có phải Vietmap không chạy được trên E71 không ? Xin các bác chỉ giáo !

AndyCuong

Supper Moderators
mình dùng E71, firmware 210, mình cài Vietmap 1.05 vào thì khi chạy nó cứ báo memory full rồi thoát ra luôn mặc dù mình không chạy chương trình nào khác. Có phải Vietmap không chạy được trên E71 không ? Xin các bác chỉ giáo !

Máy bạn không chạy được VietMap 1.05 , thì bạn uninstall nó ra , cài bảng VietMap 1.03 đi , mình cài cài quà sử dụng bình thường trên E71 phiên bảng VietMap 1.03 .

tuankien_on

em không set được thời gian như vậy mà chỉ được tới nam 2011 thôi như vậy cũng tốt rùi !
thank bác nguyênpa nhiều nha !

panthyo

em không set được thời gian như vậy mà chỉ được tới nam 2011 thôi như vậy cũng tốt rùi !
thank bác nguyênpa nhiều nha !

bạn sử dụng cách của mình là đc rùi có ở trang 100 cũng sử dụng đc bản full mà

kennho

Anh em có để ý không cái bản 1.05 lúc cài thì báo là 1.05 nhưng xong váo VietMap phần thông tin vẩn là 1.03 . Vừa lên trang chủ down bản mới nhất về cài vẩn vậy :| kỳ vậy ta

lyhai07

Nếu bạn chép file VietMap_0x2001C9E4 vào để sử dụng phần giao diện tiếng việt thì vào phần about sẽ hiện lên fiên bản là 1.03. Còn nếu ko chép file đó vào thì fần about vẫn là bản 1.05. Và tất nhiên fần giao diện sẽ là tiếng anh.

Status
Không mở trả lời sau này.