• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietmap đã có cho Smartphone (WinMo Standard)

mafia1986155

Máy của em là Bavapen p800 thi có cài được không, máy không có GPS nhưng không cần dò đường. Máy xài Win 5.0

picaso

Links nay` died rùi . Anh em nào có vietmap cho window smart phone up len với?

duongda

Mình dùng con HP voice messenger, cài VM mà không sử dụng được. Bạn nào sử dụng được thì chia sẻ với mọi người đi. Con này dùng google map thì ổn, mỗi tội không dò được đừong và tốn tiền GPRS quá.

picaso

hi Pro tmn ,
Links pro gửi đúng là download ngon.
Thanks pro
Tuy nhiên có issue chút về cài đặt pro có the guide cách cài đặt cho window smart phone được không?

picaso

Minh` cai` tren SamSung B7320 báo lỗi "Map info init fail, code (2010000)".
Có anh em nào giải quyết(Fix) được lỗi này không? Hướng dẫn anh em khác cách khắc phục

unicohn

Chào các bác
Bác nào cài được thì hướng dân đi
EM cài thi chỉ thấy mỗi 1 file duy nhất, ma cũng không chay được . Xem ra đây là bản V17. Dùng cho HTC thôi

kiet_xu

Cái này chỉ là bản dùng thử dành cho Window mobile. Bản chính thức vẫn chưa được phát hành

danhhuytran

em vừa mua con B7320
bác nào chỉ dùm cách cài GPS với, đa tạ nhiều lắm
nic yahoo: danhhuytran@...