• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

stun

mình đã down bản của bạn giới thiệu và cài vào máy theo hướng dẫn nhưng vẫn bị lỗi Memory full, làm xao được giờ???

Với Bộ cài này, mọi người đều ok, tại sao bạn lại ko được? Có chắc là bạn làm đúng theo hướng dẫn ko? Và quan trọng là data ( thư mục VietMap) bạn có lấy đúng trong bộ cài đó ko? (Chép sai data ko đúng với dòng máy là bị lỗi memory full như trên).

chào các bác sao em cài dc vietmap roi khi khởi động dùng nó cứ báo là
"vui lòng chờ cho lần khởi tạo đầu tiên".rồi tự động thoát ra
các bác cho em biết với
Mà em dùng con 5800 xpressmusic đó
các bác cho em biết đi

tanghieu

chào các bác sao em cài dc vietmap roi khi khởi động dùng nó cứ báo là
"vui lòng chờ cho lần khởi tạo đầu tiên".rồi tự động thoát ra
các bác cho em biết với
Mà em dùng con 5800 xpressmusic đó
các bác cho em biết đi
Bạn chép dữ liệu kg đúng vị trí, xem lại hướng dẫn nha

anhky

Hình như cái VietMap này bắt sóng chậm lắm, chứ mình xài cái OviMap 3.0 bắt 1 cái là dc, xài OK lắm, nhưng ko hỗ trỡ tiếng việt thôi

hoangbiu10

mình download trọn bộ của bạn stun up về cài phát ăn luôn, chắc tại mấy lần trước download bộ data ko đúng của máy nên toàn bị full memory.

stun

mình download trọn bộ của bạn stun up về cài phát ăn luôn, chắc tại mấy lần trước download bộ data ko đúng của máy nên toàn bị full memory.

Chuẩn ko cần chỉnh như thế còn ko biết quay lại click Thank 1 cái nữa:)):)):))

andy_quan

các bác cho e hỏi nếu dùng hết 99 ngày thì làm sao nữa nhỉ?
chẳng nhẽ lại nghỉ lun ạ???
mà e dùng chưa hết 15 ngày e cài 99 ngày luôn có được k nhỉ???
bibo

nhatnguyenct

các bác cho e hỏi nếu dùng hết 99 ngày thì làm sao nữa nhỉ?
chẳng nhẽ lại nghỉ lun ạ???
mà e dùng chưa hết 15 ngày e cài 99 ngày luôn có được k nhỉ???
bibo

xài hết 99 ngày thì xóa cái file kUYGYBUV.dat, chạy lại vietmap sẽ xuất hiện lại, rồi tiếp tục chỉnh lại 99 ngày.Cứ tiếp tục như thế nên xài hoài được 99 lần như vậy đó thì điện thoại thành đồ cổ rồi. mua điện thoại khác he he he =))

andy_quan

e hỏi câu nữa
sao e vào được rùi, nhưng cứ chỉ tay vào cái "xem bản đồ" hoặc là "dẫn đường" thì nó out ra, mà e k thể nào ấn vào "tùy chọn" được.
hic
bibo

em đã cài đặt thành công .nhưng theo bác jackpham huong dan tìm file kUYGYBUV.dat edit để sửa lại để tiếp tục sử dụng thêm 99 ngày nữa . nhưng em tìm hoài không thấy ." em cài viêt map trên thẻ nhớ " . pác nào biết chỉ dùm em với

ngoanrazor

Well-Known Member
em đã cài đặt thành công .nhưng theo bác jackpham huong dan tìm file kUYGYBUV.dat edit để sửa lại để tiếp tục sử dụng thêm 99 ngày nữa . nhưng em tìm hoài không thấy ." em cài viêt map trên thẻ nhớ " . pác nào biết chỉ dùm em với

bn phải chạy vietmap ít nhất 1 lần,trong x-plore bn bấm menu, chọn tool,chọn configuration, rồi đánh dấu check chọn show hidden file và show system file/folders, rồi bn đi đến C:/System sẽ thấy file kUYGYBUV.dat:)

andy_quan

e hỏi câu nữa
sao e vào được rùi, nhưng cứ chỉ tay vào cái "xem bản đồ" hoặc là "dẫn đường" thì nó out ra, mà e k thể nào ấn vào "tùy chọn" được.
e đã copy vietmap ra ngoài rùi/
hic
bibo

stun

e hỏi câu nữa
e đã copy vietmap ra ngoài rùi/
hic
bibo

Bộ cài+Data bạn down ở đâu? Bạn xóa thư mục VietMap đi rồi chép lại từ đầu thử xem ( cập nhật dữ liệu trong thư mục Map trước rồi hãy chép nhé).Chúc bạn may mắn.

andy_quan

mình dow ở đây mà.
"cập nhật dữ liệu trong thư mục Map trước rùi hay chép" là ntn bạn nhỉ?
bibo

andy_quan

vẫn chưa dùng đc
cứ vào tới Vietmap, nó khởi tạo xogn dữ liệu
ấn gì nó cũng out ra ngoài
hichic:(:(
bibo